สะใจไหมเวลาเล่นบนถนน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ratithet, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ratithet

ratithet New Member Member

45
    1
    0
    เชิญพวกพี่ๆคุยเรื่องหลังถนนกันได้นะครับ
    เพราะเจอมาบ่อย

2. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    อย่าเล่นเลยครับบนถนน เสี่ยงครับทั้งตำรวจทั้งอุบัติเหตุ
    ในสนามดีกว่าครับ..

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

:D:D:D

4. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    อิอิ บางทีก็มีบ้าง

5. บนถนนก็มันดีแต่อันตรายเลยคับ
    ปล.คันขาวเนี่ยไปเทพนครมาป่าวคับคุ้นๆๆ

6. ไม่กล้าอ่าครับ กลัว

7. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    อย่างพี่ตี๋บอกครับ น่ากลัว

รถสิบล้อก็เยอะ รถธรรมดาก็เยอะ

มิตไปจะเสียหลายยย

ในสนาม ชัวที่สุด ปลอดภัยที่สุดครับผม

แต่ถ้าดูเฉยๆ ก็น่าดูนะคับ มิมิ

ไม่รู้ว่าเค้ามีวิ่งกันที่ไหนบ้างง

ใครรู้ช่วยบอกลายแทงทีคับ

8. UNSAI

1,416
    17
    38
    ไม่ได้ไปครับรถอยู่อู่........:D

9. อัฟๆๆๆๆคับ

10. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ไม่เคยเล่นเลยจริงๆคับ บนถนนต้องขับจริงๆจังๆ ระวังให้มากๆคับ ปาดไปปาดมาอันตรายต่อชีวิตและทรัพย์สิน ทั้งของเราและผู้ใช้ถนนท่านอื่นๆคับ ระวังนะคับระวังเจอ"จราจรตาเพชร"ในเว็บมีเยอะคับ ขอบอกว่าโดนจริงๆคับ

11. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ใช่ครับ

เสียเงินหน่อยวิ่งสนามดีกว่าครับ.....ได้รู้เวลารถตัวเองด้วย

ระกระแทะอย่างผมยังต้องไปหาสนามวิ่งเลยครับ.....อิอิ

ปลอดภัยจากตำรวจที่สุดดดดดดดดดด.....ครับ

12. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    เหมือนกันค๊าบ :D

13. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ทำใจเย็นไว้ครับ ใครจะแข่งกช่างเขา

14. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ปล่อยเค้าไปเถอะคับ อย่าเอาพิมเสนไปแลกเกลือเลยคับ

15. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    อย่างที่นัทบอกเลยคับ*อุอุ*

16. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  17. up+++++

18. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    แข่งในสนาม มันส์ กว่าบนถนน เยอะ

แต่มันก้อ คนละฟิว อะนะ

บางคน แบบว่า เพิ่งแต่งรถเปนใหม่ๆ อยากลองตีง อะ ก้อเลยมาลองบนถนนดู คนอื่นจะได้รู้ว่า รถกรูก้อแรง 555+

แต่แรงได้แปบเดียวนะพวกนี้ เด๋วก้อโดนปิดกล่อง เข้าซักวัน อันนี้เตือนเลยนะ อย่าเล้ย บนน เสี่ยง เสี่ยงมาก

โดนยึดรถ แถมเหนเขาว่า มีติดคุกด้วย คนดูก้อโดนไปด้วยนะ จะบอกให้ เหอะๆๆ

แข่งในสนามอะ โครตมันส์ 5555+

19. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    มันคนละ อารมณ์ ผมเองก็ไม่กล้า ลงสนาม เพราะกลัว !! เห็นหลุดๆมาก็ไม่ไหวครับ

ผมเองยอมรับเลยว่ามีบ้าง นิดหน่อย เพราะมันคันเวลาเห็นมีพวกกวนๆมา
    ก็แค่เล่นไปสนุกๆงั้นละครับ เป็น สีสันไป วิ่งขำๆกด ไปแปปๆเด๋วก็ยก

แล้วอีกอย่างถ้าเจอกันแล้วอยากทัก ก็ทักเฉยๆก็ได้ครับ ลิฟไฟ บีบแตร หรือเปิดจกเรียกก็ได้ครับ
    บางคนชอบมา กดใส่ ขับปาดหน้า กวนๆ เห็นแล้วก็อด ไม่ได้อีกละ

ปล.เป็นคนใจร้อนด้วยสิเรา
    ถ้าเจอ ก็ทักแบบ ปกติ นะครับ = =

20. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    แล้วเมื่อคืนพี่เอาพิมเสนไปแลกกะเกลือทำไมอ่ะ :rolleyes: ควันท่วมเลย :D

21. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ถึงว่าสิคับคุณฮอล ได้ยินเสียงแถวบ้านผมบ่อยๆอิอิ(ล้อเล่นนะค้าบพี่น้อง)

22. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    เด่วนี้เกิน 80 ขาก็สั่นแล้วครับ

23. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ความลับไม่มีในโลก
    บางครั้งมันก็อดใจไม่ไหวครับ ยอมรับว่ามีบ้าง
    แต่ขับอย่างมีมารยาทอ่ะ แบบว่าสนามอยู่ไกลครับ

24. UNSAI

1,416
    17
    38
    แล้วกัน 5555

25. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ใช่ครับ

น่ากลัวครับ

เดี๋ยวนี้วิ่งบนถนนเต่ายังไล่กัดยางรถผมเลย

26. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ขับเกินร้อยผมก้อรำคานละ เสียงไรก้อไม่รุ้ ดังอยุ่ได้ 5555

ไม่สนับสนุนครับ อันตราย บนถนนสมัยนี้ไม่เหมือน มะก่อน

27. ยังไงขับรถระมัดระวังกันด้วยนะ
    คับพี่น้อง เพื่อความปลอดภัยแก่ตัวเองและผู้อื่นคับ

28. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18

เหอ..เหอ..จิงดิค๊าบบบบบ...น้าเอ๋

ใหนพี่งเอ่ยยยยยมาว่า....เมื่อคืนวานนี้เอง...เล่นซะน้ำแห้งเลย..อ๊ะ...อิอิ:D:D

29. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18

สงสัยน้าเอ๋....ขาดไอโอดีน....เลยต้องใล่เอาพิมเสน...ไปขอแรก..เกลื่อเค้าอ๊ะดิ

เห็นว่าได้เกลือมา...เต็มท้ายรถเลยด้วย...อ๊ะ...55+

30. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

ดีมากที่ยอมรับความจริง .........................

ดีชั่วเรารู้หมดแต่อดไม่ได้จริงป่าว................อิอิ

เฟืองท้าย 3.5 ,3.7 จาไม่ลองเกียร์ห้ายาวๆกัลเลยเหรอ

ส่วนตัวคิดว่าก็หนุกดี แต่ต้องดูสถานการณ์ว่าอำนวยหรือป่าว

แต่อย่างไรก็ดี อันนี้แล้วแต่ความชอบ ว่าชอบแบบไหน

แต่เชื่อเหอะผมว่าไม่มีใครไม่เคยเล่นหลังถนน..........มิมิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้