เชคชื่อกันหน่อยดีก่า สมาชิกเก่าใหม่เชิญคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 25 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ยังสบายกันดีนะคับ แล้วจิมอะหายรึยัง ไม่ส่งข่าวเลย

อามคร้าบ ยังสบายดีคับ ทักทายทุกคนคร้าบๆๆๆๆ

2. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่น้องทุกคนชาวคลับ MR2
    เข้ามาดูทุกวัน สบายดีครับ
    แต่รถไม่ได้ออกวิ่งเลย 3 เดือนแหละ
    ไม่รู้มันยังสบายดีอยู่เปล่า :D

3. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เย้ ๆ คิดถึงพี่ ๆ จังค้าบบ
    หลัง ๆ มานี่ เบี้ยวมีทติ้งไปหลายครั้ง
    แต่ ครั้งหน้า ไม่พลาดนะค้า

4. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    น๊อตครับ วิ่งแถว ม.ธรรมศาสตร์รังสิตครับ

5. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ป้อมครับแถวรามอินทราคร้าบ

6. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    บิวคับ แถวตลิ่งชันคับ
    กับนอร์ทคับ

7. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    โจ้ฮะ เมื่อตะกี้เพิ่งขับมาทางลาดพร้าว เห็นไม่มีคันแดงจอดอยู่หน้าร้านพี่อาร์มแระ มีแต่เซลิก้าคันขาวแทน กะลังซุ่มทำอาไรอยู่ครับพี่อาร์ม อิอิอิ

8. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ชิ้วครับ วิ่งแถวสมุทรปราการและใกล้เคียงคราบบบบ

9. jasma_arm

277
    1
    0

เครื่องเก่ามันไม่ค่อยจะมีแรงอะค้าบ

เลยต้องเปลี่ยนใหม่ซะหน่อย

มีทติ้งหน้ารอชมละกันคับ

ปล สวัสดีทุกท่านนะคร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    หนุ่มครับอยู่แถว นนท์ แคราย ครับสวัสดีน้องๆและพี่ๆทุกคนครับบบ รถทำอยู่ใกล้เสร็จแล้วมิตติ้งหน้าเจอกัน แต่ถ้าใครว่างมารอบนอกแถวเกษร นวมินก็ได้นะผมไปนั่งที่แม็กที่อเวนิวทุกคืน ใครใกล้แถวนั้นแวะมาคุยกัน นี่ก็นัดกับน้องนัดวันพรุ้งนี้ได้ข่าวว่ารถนัดสวยมากอยากเห็นใครว่างเชินมาจอยกันหาไม่เจอโทรมาเบอร์ 0894991188 noom ครับ ปล_จิมหายดีหรือยังส่งข่าวบางเพื่อนๆคิดถึง

11. ปั๊มน้ำเน่า ยังมาซ่าตั้งกระทู้อีก 555

รถเสร็จแล้วขอชมหน่อยนะ...........อาร์ม non air

12. Chew_Chew

471
    1
    0
    รถพี่หนุ่ม นอนอู่นานมากเลยครับ อยู่ตั้งแต่ผมพึ่งได้รถมาใหม่ๆจนผมวางเครื่องเสร็จจนได้มาขับแล้ว ยังเห็นนอนอยู่เลยครับ แต่วันนี้ไปที่อู่พี่รุ่งไม่เห็นรถแล้ว เสร็จแล้วหรือครับพี่

13. oae_ohm

oae_ohm New Member Member

13
    0
    0
    แนะนำตัวครับ

สวัสดีครับผมชื่อโอมนะครับ
    เพิ่งได้รถมา
    อยู่ราชบุรีครับ
    มีมีตติ้งแล้วบอกด้วยนะครับ

14. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    บอยคับ :D วิ่งอยู่ ลพบุรี-กรุงเทพ ( เหมือนวินรถตู้เลย อิอิ ) แต่อยู่อู่กานต์เดือนนึงแล้ว คิดว่าอีกเดือนก่าๆๆ น่าจะออกมาวิ่งได้แล้นนน ช่วงนี้ถ้ามิตติ้งคงต้องเอาคันอื่นไปก่อนน้า:( อาร์ม พี่ใช้เบอร์นี้ 0837700303 เหลือเบอร์เดียวแล้วจ้า:D

15. jasma_arm

277
    1
    0

ง่าส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่เน่านะแค่แตกอะค้าบ

หนอนยังม่ายขึ้น

ส่วนเรื่องซ่าอะ มันแน่นอนเพ่

ผมเด็กสุดในคลับแล้วนินา

เอิ๊กๆๆๆ

ปล รับทราบครับพี่บอย เบอร์ใหม่เมมละคร้าบ

16. ยังครับ ไปร้านทำชุดแต่งอยู่ พอเสร็จแล้วก็ต้องกลับมาใส่เบรค Porche Cayenn ที่เป็น brembo monoblock (เขียนถูกป่าวหว่า) ที่อู่พี่รุ่ง และเก็บรายละเอียดต่ออีกนิดหน่อย ถึงจะออกมาซ่าส์ได้ คงอีกเป็นเดือนอ่ะครับ

ผมได้ยินพี่หนุ่มแกบ่นอยู่ ว่าแกลืมไปแล้วนะ ว่าแกมี MR2 อยู่ 555 :D

17. noom_sw20gt

58
    1
    0
    ยังเลยครับแต่ใกล้แล้วเหลือแต่งลิ้นหน้าอีกนิด คาดว่าต้นเดือนหน้าคงได้วิ่ง ขืนอยู่นานได้เสียเงินเยอะแน่ ไอ้รุ่ง มันเอาของแต่งมาล่ออยู่เรื่อย ปล_ยินดีกับสมาชิกใหม่ คุณ โอม ด้วยครับมิตติ้งหน้าเจอกัน

18. noom_sw20gt

58
    1
    0
    วะตอบช้ากว่าน้องยอดนิดเดียว บังเอินจิงๆ ว่าแต่ใส่เบรกใหม่แล้วเป็นไงไม่เห็นเล่าให้ฟังบ่างเลย ปล_อามพี่จะไปตัดผมกับอามนะ วันสองวันนี้เหละเอาหล่อๆนะ

19. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
    สวัสดีครับ ตุลย์ ครับ อยู่แถวๆรังสิตครับ ยินดีได้รู้จักพี่ๆ mr2 ทุกคนครับ

20. kero465200

kero465200 New Member Member

22
    0
    0
    นัทครับ อยู่แถวนนท์ เจอกันทักกันได้นะครับ

081-1689242 กำลังหาที่ทำหม้อน้ำและท่อหม้อน้ำรอบคัน กับระบบแอร์ครับ แถวนนท์หายากจิงๆ

21. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    สวัสดีค๊าบ

น้องก๊อตเองคร๊าบผม

ยังสบายดี ทั้งคนทั้งรถครับ

ช่วงนี้สอบ MidTerm เลยไม่ได้เข้ามาดูสักเท่าไรครับผม

มีความสุขกันทุกคนน๊าคร๊าบบบบบ

น้องก๊อต

22. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ไปป์ครับ ตอนนี้ย้ายมาวิ่งแถวกิ่งแก้วแล้วอ่ะ

23. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    พี่กัลช์ ซอยทรงสะอาดวิภาครับ

24. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
  25. jasma_arm

277
    1
    0
    พี่ยอด สรุปปั๊มน้ำไม่แตกอะ

แค่ตาน้ำรั่งไปหนึ่งอะ

รอดไป เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ

26. Chew_Chew

471
    1
    0
    55555 เหมือนกันเลยครับ พี่รุ่งของเยอะเห็นแล้วก็อยากได้ๆ แต่ต้องใจแข็งครับ เด๋วบานปลาย ไปกันใหญ่ ^ ^
    วันที่เข้าไปหาพี่รุ่ง กะจะไปหาโช้คซักชุดเกือบได้ชุด bomex มานอนกอดเล่นซะแล้ว เกือบไปๆ

27. tongyaris@hotmail.com

[email protected] New Member Member

39
    0
    0
    ดีคับ รอขอพี่รุ้งเช่นกันๆๆๆๆ

28. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ดีขึ้นแล้วค๊าบบบบ.................

แต่ยังต้องใช้ไม้ช่วยเดินอยู่ คงขับรถไม่ได้อีกสักพัก เลยว่าเดี๋ยวอาจจะเอารถไปทำก่อน

พอแข็งแรง ปกติ ก็ได้ขับรถพอดี

29. jasma_arm

277
    1
    0
    ถือโอกาสทำรถเลยเอิ๊กๆๆๆ

รอจิมเปิดโปรเจคใหม่ๆๆอยู่ครับ

30. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    จิ๊บมาแล้วครับ คุณอาร์มจวนเสร็จยังอ่ะ
    ไปซุ้มอยู่อู่พี่ลีนิ จิมละครับหายไวๆครับจะได้รีบกลับมาอีก
    พี่หนุมลืมเลยเหรอว่ามีรถถ้าลืมบอกน่ะผมจะย่องไปเอาอิอิ..
    พี่ยอดบ้านเสร็จยังครับพี่

ใครเปลี่ยนเบรคมามั่งไม่ทราบว่าเบรคหลังทำกันยังไงช่วยบอกได้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้