สวัสดีครับ แวะมาทักทายครับ ^_^

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย kamolwat_t, 10 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    ต้น opel corsa สีเขียว เบอร์ 008 ครับ

ที่วิ่งงานแก่งกระจาน....

พี่ที่ครัชพังลากกลับมาถึงหรือยังไม่ทราบครับ...แฮะๆๆ

ว่างๆ เข้าไปทักทายได้ใน www.opel.in.th นะครับ ^_^

ไว้สนามหน้าเจอกันใหม่นะคร้าบ

ป.ล. ผมชอบ เสียงเครื่อง รถคันสีน้ำตาลอ่อนๆ ที่เป็นเครื่อง NA จังเลยครับ ไม่ทราบว่าใช้เครื่องอะไรฮะ...

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    น้องโต้ง ขับน้องเด้ง U12 สีฟ้า คร๊าบบบบบบบ

พรี่เทพเจ้าประธาน OATH คนเล่นของ ที่ Clutch พัง พี่ๆ เค้าลากกลับถึงเมื่อคืน
    ตอนเกือบ 4 ทุ่ม แล้วคร๊าบบบบบบบ รถถึงอู่ ส่วนเจ้าของกลับถึงอ้อมอกของแม่หมอแล้น

แล้วจะเข้าไปทักทายนะคร๊าบบบบบบ แล้ว track day ครั้งหน้าพบกันคร๊าบบบบบบบ

ปล. รถสีน้ำตาลเข้มๆ (ยังไม่ค่อยรู้ว่ามันน้ำตาลหรือม่วงกันแน่....... คริคริ..)
    ที่พี่คนขับรูปหล่อ เครื่อง NA ระหัส SR20VE คร๊าบ
    :D:D:D:D:D:D:D

3. kamolwat_t

82
    2
    0
    สวัสดีคร้าบ...

เดี๋ยวถ้าเพื่อนๆผมเอารูปมาลงในเวบจาเอาลิงค์มาแปะแลกกันดูนะคร้าบ......^_^

4. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    รถ น่ารัก ดี คับ ชอบ ๆ ๆ

5. AE_B11

AE_B11 New Member Member

155
    67
    0
    คันเล็ก แต่วิ่งน่าดู อิอิ

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D ครับผม......

7. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D ของเค้าดีจริง ลุงนนท์ ซื้อเลยฮับ :D

:rolleyes: อย่ามาโม้เลยลุง Champ
    ดูรถที่ไหน เห็นนั่งมองแต่สาวก่งเกงขาสั้นอยู่ทั้งวัน....... :rolleyes:

8. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    หวัดดีครับ...........ขอบคุณนะครับสำหรับด้ามต่อไขน๊อตล้อครับ

9. AE_B11

AE_B11 New Member Member

155
    67
    0
    :rolleyes: อย่ามาโม้เลยลุง Champ
    ดูรถที่ไหน เห็นนั่งมองแต่สาวก่งเกงขาสั้นอยู่ทั้งวัน....... :rolleyes:
    [/QUOTE]

คุณพรี่ โต้งครับ รถผมใช้แค่หางตามองก็พอคับมองมากมานเปลืองสายตาคร้าบ อิอิ:D:D

10. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    คร้าบบบ หวัดดีคร้าบบบ
    กว่าจะถึงอู่ เล่นกันเหนื่อยทุกคนครับ
    สนามหน้าเจอกันใหม่ครับ จะได้ฟังเสียงเครื่องผมบ้างอิอิ สนามนี้มันกลัวสนาม:cry::cry::cry:

11. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    สวัสดีครับ...............

12. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    สวัสดีครับ........ผมคนที่รถสวยที่สุดใหคลับครับ.....อิอิอิ

13. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ยินดีที่รู้จักครับ ผมขับคันสีดำ ที่ใหม่ที่สุดในกลุ่มครับ:D:D

14. kamolwat_t

82
    2
    0
    คุณพรี่ โต้งครับ รถผมใช้แค่หางตามองก็พอคับมองมากมานเปลืองสายตาคร้าบ อิอิ:D:D[/QUOTE]

คนไหนฮะ... ใช่คนเดียวกับผมป่าว...อิอิ :D:D:D

สนามหน้า ท่าจะมีจาก เวบผมลงหลายคันอยู่ฮะ...กำลังรวบรวมกำลังคน(ยังกะจะไปตียึดเมืองไงม่ะรุ) :D

คนที่ถ่ายรูปยังม่ะกลับบ้านเลยครับ ไปเที่ยวเขาค้อต่อ... (แฟนคนที่ขับคันสีม่วงอ่ะครับ..)

งานหน้า สนามแตกแน่ๆเลย... 555

15. kamolwat_t

82
    2
    0
    ยินดีฮะ... สนามหน้า... ขอให้ไม่มีอะไรพังกันทั้ง 2คลับดีกว่านะครับ..อิอิ ของผม ไปไหนที มันก็ต้องมีรถสังเวย 1 คันตลอดเลย... :eek::eek::eek:

16. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    สวัสดีครับ สนามหน้าเจอกันครับ .... อ้อ มีรูปที่รับรางวัลกันตอนท้ายๆเยอะเลยครับ ว่างๆผมจะโพสให้ ติดตามดูในบอร์ดนี้นะครับ :welcome:

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    คุณพรี่ โต้งครับ รถผมใช้แค่หางตามองก็พอคับมองมากมานเปลืองสายตาคร้าบ อิอิ:D:D[/QUOTE]
    :D เปลืองมากล่ะสิ ตาน่ะ.......
    พอน้องกางเกงขายาวนอนเนี่ย.......
    เห็นนั่งจ้องน้องขาสั้น ตลอดดดดดดดดดด

อยากเห็นรถเทพ วิ่งเหมือนกัน........
    ผมว่างานหน้าที่ใหม่ๆ สนามแรก เทพเจ้าอย่างวิ่ง เลย
    งานไหนงานนั้น สนามแรกไม่จบทุกที......... :D

ใหม่ค่อทค่อท ครับคันนี้.......
    อายุน้อยยยยยยยยยยยยยยยย สุด :D

:D ดีครับ ไปกันเยอะ สนุกกกกกกกกกกกกก :D

:cool: ไหนอ่ะ......... ไม่เห็น Post เลย.........
    น้าเนี่ย เริ่มโอ้เอ้ เอ้อระเหยแล้วนะ...... :cool:

18. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    ......หวัดดีครับ....

19. kamolwat_t

82
    2
    0
    อิอิ รอบนี้ไป 4 คัน ยังไม่ m&m เท่าไร...

คราวหน้า ไป 10 คัน m&m ห่อใหญ่แน่ๆฮะ...อิอิ

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D ว้าวว้าว......... สีสรรสวยงามครับ........ :D

21. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สวยคับสวย....

22. Nu_Paiy

Nu_Paiy New Member Member

12
    0
    0
    สวัสดีค่ะ

นู๋เป้ยค่ะ ตามต้นมาจาก opel in

วันนั้นเปนผู้ติดตาม...

เดี๋ยวสนามหน้าจะลองลงมั่ง

แล้วเจอกันนะคะ

\\^_________________^*//

23. jeedz

jeedz New Member Member

27
    0
    1

ชะตากรรมเดียวกันเลยครับ รถผมก็อยู่อู่ละ คันม่วงอ่า

พังแว้ว ว ว ยกครัชเรียบร้อย

ยังดีที่ขับได้ แต่ห้ามเลียครัชเด็ดขาด กระชากเข้าอย่างเดียว เลียปุ๊บ ไหม้ปั้บ

เหยียบครัชแล้วดัง อ๊อด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ

รอบนี้กลุ่ม opel ไปกันน้อย เพราะรถไม่พร้อม + ติดงานกว่าค่อน
    ปกติพวกกลุ่ม opel in ไปกันที มันก็สีลูกกวาด แบบนี้อ่า

24. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สวยๆ....

25. kamolwat_t

82
    2
    0
    ลิงค์ รูปในงานจากเวบผมนะครับ..

http://www.opel.in.th/index.php/topic,1835.0.html

แฮะๆ จะทยอย ลงครับ คนลงรูป ยังอยู่ในป่าอยู่เลย...
    ^_^

26. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    รถเยอะดีจัง:D:D

รถผมใหม่สุดครับ เพิ่งได้ป้ายเมื่อต้นปีเอง:D:D

27. kamolwat_t

82
    2
    0
    :D

ดูมันมีเลสนัยนะคับ..อิอิ ต้องมีอะไรแน่ๆเลย..คันนี้...อิอิ

เวลาพวกผมขับรถกันเป็นกลุ่ม... มันเหมือน M&M หล่นเต็มถนนอ่ะครับ.. :D:D:D 555

28. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ........

ผมฝากให้ รูป นึงคับ

เคดิต ให้คับ ping@nymph

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 สิงหาคม 2009
  29. kamolwat_t

82
    2
    0
    โอ้ว... ขอบคุณคร้าบ.....

แต่รูปคันสีม่วงในสนาม.... ถ่ายได้ต่ำจังเลยฮะ... ตอนถ่ายท่าจะเสียว...... - ๐ - "

30. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    ท่าทางคราวหน้าจะหนุกคริๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้