ถ้าต้องการติดแอร์หลังจะมีผลยังไงบ้างครับ ฉุดเครื่องไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ ยู เอ็น อั๋น, 12 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าต้องการติดแอร์หลังจะมีผลยังไงบ้างครับ ฉุดเครื่องไหมครับ

1. กำลังของ comair จะทำงานหนักขึ้นนะครับ แต่ติดได้นะครับ

มีคนบอกว่าให้เจาะกะจกหลังฝังพัดลมดูด ตัวประมาณ4นิ้วซัก2ตัว..พวกพี่ๆคิดยังไงครับ
    มันจะเย็นจริงอย่างที่เค้าบอกไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้