เต็นท์รถเขาโทรมาขอโทษแล้วค่ะ แล้วแจ้งว่าเป็นเครื่องคาร์บูค่ะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jrun Maru, 12 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jrun Maru

Jrun Maru Guest

0
    0
    0
    เต็นท์รถเขาโทรมาขอโทษแล้วค่ะ แล้วแจ้งว่าเป็นเครื่องคาร์บูค่ะ ทางเต็นท์ตอนนี้กำลังเปลี่ยนหม้อลมให้อยู่ เพราะตอนลองขับเบรคแข็ง เขาเลยเปลี่ยนหม้อลมให้ค่ะ ก่อนหน้านี้ก็เห็นเปลี่ยนช่วงล่างเพราะว่าเพลาหลวม ก็เลยขอประวัติการเปลี่ยนอะไหล่เขาไว้ เพื่อนๆ พี่ๆ ว่าพอออกจากเต็นท์จะต้องเปลี่ยนอะไรอีกไหมเนี่ย!!!

2. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    ยังดี เค้ายังขอโทษ ^^

3. ออกมาต้องเตรียมเงินมาบำรุงรถด้วยครับ เพราะทางเต็นเขาไม่ซ่อมให้แจ่มสุดๆหรอกครับ แค่พอใช้งานได้ ขับออกได้สักระยะหนึ่ง ถ้าจะซ่อมให้ดีเราต้องมีเงินมาซ่อมเองอีกทีครับ รถถ้าซ่อมดี ซ่อมขาดจริงๆก็ไม่ต้องซ่อมบ่อยครับ

4. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยน เต๊นท์ ครับ !

5. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    แร๊งส์....แต่ก็ดี จบไปเลย!!

6. Jrun Maru

Jrun Maru Guest

0
    0
    0
    คงค่อยๆ ปรับปรุงไปเรื่อยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้