มีปัญหาเกี่ยวกับที่ฉีดน้ำกระจกหน้าคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย x ek96, 8 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x ek96

x ek96 New Member Member

183
    6
    0
    คืออยู่ดีๆมอเตอร์ไม่ทำงานคับ อยากทราบว่า ฟิวล์ที่คุม มอเตอร์ฉีดน้ำกระจกหน้ามันอยู่ตรงไหนคับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    หัวเข่าด้านขวา ตัว 20 แอมป์ถ้าจำไม่ผิดแถวบนสุดครับ

3. แต่ของผมมันตันครับฉีดไม่ค่อยได้ ไม่รู้ทำไงเหมือนกัน

4. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ไม่ทราบว่ารูฉีดน้ำมีอะไรไปอุดหรือปล่าวครับลองใช้เข็มทิ่มที่รูฉีดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้