หน้าแหลมจาวางเครื่องเจโบ ต้องผ่าห้องเครื่องป่าวคับ รถถึงจะวิ่งได้และทำเวลาดีอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย NookNikk, 26 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    แล้วเวลาวางงบประมาณเท่าไหร่ครับ

ตอนนี้ผมมีเครื่องแล้วครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ถ้าจะทำ....เพื่อวิ่งเอาเวลา คงต้องทำห้องเครื่อง + อุโมงค์เกียร์ใหม่หมดแน่นอนครับ

ที่ต้องทำ ก้อเพราะ ต้องย่นเครื่องเข้าไปข้างใน เพื่อน้ำหนักเครื่องจะไม่ไปต้องอยู่ด้านหน้าเยอะ

ถ้าเอาไว้ใช้งานด้วย ก้อต้องคำนึงถึงเวลาซ่อม หรือเปลี่ยนหัวเทียน ไหนจะท่อน้ำสูบสุดท้ายอีก มุดเข้าไปเยอะ เซอร์วิสลำบากครับ

เรื่อง....งบประมาณ นี่ว่ากันลำบากครับ แล้วแต่...สเต็ปจริงๆ ครับ

โทรคุยกันดีกว่าครับ

3. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    หน้าแหลมวางเจ ที่ประทับใจต้องของพี่พลไฟท์เตอร์ เคยเจอวิ่งบนโทลล์เวย์สุดยอดมาก

4. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    ขอบคุณครับ

สำหรับคำปรึกษาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้