แบบSticker ครับ ว่างๆเลยลองออกแบบดู

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 2 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    พอดีบอกพี่อ็อดไว้ว่าจะตัดสติ๊กเกอร์CLUB ให้

เลยลองออกแบบดู ติชมได้ โหวตได้ถ้าชอบครับ

แบบที่ 1 เห็นติดที่รถพี่อ็อดครับ (แต่สีซีสสสสสสสสสสส อิอิ)

2. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ผมโหวตให้แบบที่ 4 ครับ แต่ย้ายคำว่า NX มาไว้ด้านขวาแทน เท่านั้น โป๊ะเชะ เตรียมสั่งซื้อได้เลย

3. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    แบบที่ 4 ครับ
    สวยมั่กๆ

4. Flybird

Flybird New Member Member

9
    0
    0
    แจ่มๆ ทั้งน่านเลย

5. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
  6. tomei5969

tomei5969 New Member Member

161
    1
    0
  7. photo_boya

926
    0
    0
    ตอนนี้เบอร์ 4 มา 4โหวตแล้วครับ

รอพี่อ็อด กับพี่ตี๋ มาร่วมด้วยช่วยโหวตนะครับ

8. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    เบอร์4ครับ ผมว่าอย่างนี้ก็สวยแล้วนะ

9. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ผมก็ว่า 4 นะ

10. photo_boya

926
    0
    0
    ส่วนใหญ่ก็ เลือกแบบที่ 4

งั้นผมตัดเลยแล้วกันนะครับ สักประมาณ 30 ชุด

ไม่รู้จะมาก หรือ น้อยไป

มิตติ้ง รอบหน้าได้แน่นอนครับ

11. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    โอเคเลยนะ

12. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    เดี๋ยวเคลียร์กระจกท้ายรอเลยครับ อย่าลืมขอเลขบัญชีเพื่อจะได้โอนค่าใช้จ่ายให้ครับ เดี๋ยววันไปรับเมาแล้วลืม

13. photo_boya

926
    0
    0
    เออ!!!!!!!!!!!!!!!!

ผมตัดเองครับ

ถึงขนาดเครียร์กระจกท้ายเลยเหรอครับ

ไซด์สติ๊กเกอร์ประมาณ 1.5x12 นิ้วครับ หรือไม่ก็ 1.8x15 นิ้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 สิงหาคม 2009
  14. Anankhet

1,282
    5
    38
    โอเคครับ

15. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
    โหวตเบอร์ 4 อีกคนครับ อย่าลืมตัดเผื่อผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ 084-629-6222/นิวส์

16. photo_boya

926
    0
    0
    ผมก็น้องใหม่ในคลับเหมือนกันครับ

ก็คงได้วันที่มี มิตติ้งกันนะครับ

17. momo234

824
    6
    0
    อย่างนี้ก็จะมีมิตติ้งครั้งใหญ่แล้วสิครับ

18. Devil007

Devil007 New Member Member

37
    0
    0
    แบบที่4คับ
    สวยดี

19. photo_boya

926
    0
    0
    รอพี่ตี๋ กับพี่อ็อดละครับ ว่าจะนัดที่ไหน

เพราะเราจะตาม....................ไปดูเด็กเชียร์เบียร์ อิอิ

20. photo_boya

926
    0
    0
    มาอัพเดท ความคืบหน้าของสติ๊กเกอร์ตอนดึกๆครับ

หลังจากตัดเป็นแผ่นใหญ่ๆ ก็คอยลอกสติ๊กเกอร์ที่ไม่ใช้ออก

แล้วจึงมานั่งแงะ www. ............. ออกทีละตัว

สุดท้ายก็เอาคำว่า CLUB (สีขาว) มาแปะรวม กับ NX (สีเหลือง)

เหมือนจะง่าย แต่ใช้เวลาหน่อยครับ ลองเอาอันที่เสร็จแล้วมาให้ดูเป็นน้ำจิ้มก่อนครับ

วันมิตติ้ง อาจจะมี สติ๊กเกอร์ติดกระจกหลัง แบบเต็มความยาว แถมให้สัก 5 ชุดเพื่อมีใครอยากได้แบบใหญ่ๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 สิงหาคม 2009
  21. Anankhet

1,282
    5
    38
    ผมชอบนะ แบบใหญ่ๆน่ะ

แหม..handmade ซะด้วยนะครับ นึกว่าใช้คอมตัด
    คงเหนื่อยน่าดู ขอชมเชยจากใจ คารวะ 1 เหยือก

22. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ไปด้วยครับ พี่
    อยากได้

23. photo_boya

926
    0
    0

ที่ว่าใหญ่ๆ ที่พี่ชอบนะ ผมว่าไม่ใช่สติ๊กเกอร์มั่งครับ

คงเป็น .........................ขาแน่ๆเลย 555

ตัดสติ๊กเกอร์ ผมก็ตัดกับเครื่องครับ

แต่บางขั้นตอน ต้องใช้มือช่วยบ้างเดี่ยวไม่ได้อารมณ์ครับ

24. photo_boya

926
    0
    0
    เชิญเลยครับ

แต่รอดูก่อน ว่าพี่ๆเค้าจะนัดกันเมื่อไหร่นะครับ

25. Anankhet

1,282
    5
    38
    สงสัยจะเสาร์ที่ 15 นี้นะ คร่าวๆ

26. momo234

824
    6
    0
    ผมอยากได้แผ่นใหญ่อ่ะครับ ต้องขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ที่ว่า1เหยือกจะพอหรือครับพี่ ขาวๆเนียนเลยครับผม

27. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    วีคับ ผมขอเลขบัญชีของวีด้วยคับจะโอนค่า หางหลังไปก่อน

ส่วนสติกเกอร์นี่ ผมมีสิทธที่จะได้รับมะคับ .....:D:D:D:D:D:D

ถ้าได้ผมจะได้โอนเงินฝากวีไปทีเดียวเลย รบกวนด้วยคับวี....ขอบคุณมาก...

:D:D:D:D:D

28. photo_boya

926
    0
    0
    จัดให้เลยครับพี่ตี๋ แผ่นใหญ่ๆ

ขาวๆเนียนนี้ สติ๊กเกอร์ใช่ไหมครับ ไม่เอาสีอื่นปน

29. photo_boya

926
    0
    0
    มาอัพเดท สติ๊กเกอร์ ติดกระจกหลังครับ แผ่นหย่ายยยยยย ขนาดประมาณ 4x40นิ้ว

มีอยู่แค่ 8 อัน แต่ผมลองสลับสี ระหว่างเหลืองกับขาวครับ

30. photo_boya

926
    0
    0
    ผมตัดเอง ไม่ได้คิดตัง แต่ถ้ามามิตติ้งกันก็ดีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้