ถามร้านอัดน้ำมันโช้คเดิมหน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ออโต้one, 14 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    ไครพอรู้ อู่ซ่อมโซ้คดีๆๆบ้างครับ ดูแลดี บริการหลังการซ่อมดี งานดีครับ
    ผมอยู่แถว ซอย แบริ่งครับ จะไปอัดน้ำมันไหม่

2. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    แถวนั้นไม่รู้จักร้านเลยน่ะครับ

แต่ถ้าให้แนะนำ ก็มีร้านพรเทพโช๊คอัพ แถวลำลูกกาคลองสามน่ะครับ

เพื่อนๆผมแนะนำต่อๆกันมาครับ

3. akimotosoles

akimotosoles New Member Member

101
    1
    0
    มีตรงซอยอุดมสุข เข้าทางแยกอุดมสุขศรีนครินไปนิดนึงอยุ่ทางขวามือ จะมีร้านพรเทพอยุ่ ร้านนี้ดีครับ

4. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
  5. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ถ้าร้านพรเทพรถเยอะก็เลยไปหน่อยหน้า ป.กุ้งเผาอุดมสุข
    ร้านโช๊คตาเดช ทำดีราคาเท่ากัน รับประกัน 6 เดือน
    เป็นทางเลือกและกันนะ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    moeye อย่าไปนะ ห่วย ครับ

7. ออโต้one

131
    2
    0
    แล้วร้านอยู่แถวไหนละครับจะได้ไม่ไป

8. ออโต้one

131
    2
    0
    ถามหน่อยครับ ทำแล้ว อาการขับมันจะเป็นยังไงครับ
    แล้วถ้าทำแล้วไม่ดีอาการจะเป็นไง
    แล้วมันจะรั่วง่ายไหมครับ

9. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    จากความรู้สึกผมนะคับ ที่ไม่มีอะไรมาวัด
    รู้สึกว่ามันจะหนืดกว่าเดิม แต่ไม่ซับแรงเลย
    พอรถวิ่งผ่านร่อง รู้สึกเหมือนรถกระแทก โดยไม่มีอะไรมาซับแรงกระแทกเลย

10. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    พรเทพอุดมสุขดรับ

11. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    มีอีกมั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้