ผู้ชนะ 5 อันดับ MSL ENDURANCE 3 Hrs.

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 18 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ทีมที่ชนะ MSL Endurance 3 Hrs. 5 อันดับ

ชนะเลิศ >>> Team VW SHOWTIME 1 >> JAME >AMON > TOR

รองชนะเลิศอันดับที่ 1 >> Team MOO JOKE >> MANOW> TEE-GAP>TEE-NENG>NUM

รองชนะเลิศอันดับที่ 2 >> Team TOP ONE PW-PRINTING> REXX >POL>DUREX

รองชนะเลิศอันดับที่ 3 >>Team HUNTER > J.J > BEN > BANK ( ROOKIE )

รองชนะเลิศอันดับที่ 4 >> เผือกจิตร แรลลี่ ทีม

ขอขอบคุณทุกทีมที่เข้าร่วมการแข่งขัน และ สปอนเซอร์ดีๆ อย่าง ลิโพ .BF goodrich .Top-one
    ขอขอบคุณทุกท่านที่แวะมาเชียร์ สนามแรกผ่านไปแล้ว เก่งกันทุกทีม สนามที่ 2 เจอกันใหม่ครับ

ปล. ทีม Hunter เป็นทีมใหม่ที่มีความสามารถ คว้าที่ 4 มาได้ เก่งจริงๆครับ กับมือใหม่ ส่วน ทีม อื่นๆ ก็ต้องขอชมเชย ที่แข่งกันได้แบบสนุกสนาน กระทบกระทั้งกัน บ้าง แต่เมื่อจบการแข่งขัน ก็ขอโทษและให้อภัยกัน อย่างนี้สิ ลูกผู้ชายตัวจริง...มีน้ำใจนักกีฬาครับ ขอบคุณ พี่ๆน้องๆทุกท่านครับ
    ......:D

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    มาแล้วครับ คิดว่าคงมีหลายคนรอดูอยู่...
    เริ่มกันแต่เช้า ลงทะเบียน สมัคร จับเบอร์รถให้เรียบร้อย

3. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    จับเบอร์รถแล้ว ก็มาตรวจเช็คกันว่า รถเป็นอย่างไร ติดตั้งอุปกรณ์เสริมของแต่ละทีมให้เรียบร้อย:D

4. Bank blue coupe

758
    3
    0
    สำหรับทีมนี้ ก็ยังคงเล่นของเช่นเคยครับ:p

5. Bank blue coupe

758
    3
    0
    เตรียมตัวกันพร้อมก็เริ่มซ้อมและจับเวลากันได้:)

6. Bank blue coupe

758
    3
    0
    นายคนนี้ เค้ายืนยิ้มอะไร อยากรู้จัง....:confused:

7. Bank blue coupe

758
    3
    0
    กลับมาดูลีลาในสนามกันต่อ....ยังเป็นช่วงซ้อมอยู่นะครับ

8. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ในสนามก็ซ้อมกันไป ส่วนใน PIT ก็เปลี่ยนนักขับ เช็ครถ ปรึกษากันตามเรื่องตามราวครับ:cool:

9. Bank blue coupe

758
    3
    0
    คุ้นหน้าคุ้นตากันอย่างดี แต่สนามนี้เปลี่ยนจากเป็นนักแข่ง มาเป็นคนดูข้างแทร็กครับ
    นานๆ จะเห็นรูปนี้นะคร๊าบบบ :D

10. Bank blue coupe

758
    3
    0
    เตรียมตัว START ครับ นำรถเข้าจุด ซ้ายพร้อม ขวาพร้อม!!!
    การแข่งขัน 3 ชั่วโมงขะเริ่มแย้ววว

11. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ออก START ไปแล้ว ก็มันส์ตั้งแต่แรก กับการไล่กันของกลุ่มหน้า อันดับ 1-7:D

12. Bank blue coupe

758
    3
    0
    เข้าแถวเรียงกันสวย พอถึงทางโค้งก็กระจายเพื่อที่จะแซงเปลี่ยนอันดับ:eek:

13. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ยังคงขับเคี้ยวกันอย่างมันส์ตลอดทุกช่วงของสนามครับ:)

14. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ดูลีลาการขับทีมฝรั่งบ้าง

15. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ยังมีอีกนะครับ...เดี๋ยวมาต่อ ขอพักตาก่อน ทำมาทั้งวันแย้ว

16. Bank blue coupe

758
    3
    0
    นายไอซ์กำลังลุ้นอะไรอยู่นี่ แบบว่าอารมณ์ได้เชียว:confused:

17. Bank blue coupe

758
    3
    0
    หรือจะเป็นเพราะ ทีม TOP ONE PW-PRINTING หว่า:eek:

18. Bank blue coupe

758
    3
    0
    สำหรับครั้งนี้ การวางแผน การเข้าเติมน้ำมัน มีผลมากๆ ถือเป็นจุดเปลี่ยนอันดับกันเลบนะนี่

19. Bank blue coupe

758
    3
    0
    มาอีกในสนามกันต่อ

20. Bank blue coupe

758
    3
    0
    เมย์ แห่งทีม VW showtime 2 กำลังหนีการไล่ของ นายพล PW printing ครับ

21. Bank blue coupe

758
    3
    0
    การขับเขี้ยวเพื่อช่วงชิงต่ำแหน่งที่ 4 และที่ 5 ในช่วงท้ายของการแข่งขัน
    ระหว่างทีม Hunter ที่ขับโดยนาย JJ. กับการไล่เอาอันดับของนาย บอย ขจรศักดิ์ แห่งทีม เผือกจิตรแรลลี่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กุมภาพันธ์ 2007
  22. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ส่วนอีกมุมสนาม คุณอมร ทีม VW showtime 1 ก็กำลังจะแซง นายโอ๋ ทีม Bendix GPI TEAM ก่อนถึงโค้ง ก.ไก่ หลังสนาม

23. Bank blue coupe

758
    3
    0
    แข่งขันจบก็ขึ้นโพเดียมกันครับ ยินดีด้วยกับทีม VW SHOWTIME 1 ครับ

24. Bank blue coupe

758
    3
    0
    หลักจากแข่งขัน ขับเขี้ยวกันดุเดือดขนาดไหน
    สุดท้ายก็จอบด้วยมิตรภาพ และรอยยิ้มครับ:D

ปล.หมดแล้วครับ ขอคุณผู้จัด ขอบคุณทุกคนที่เกี่ยวข้องกับกิจกรรมนี้
    ขอบคุณนักแข่งทุกๆคนเลย สนุกมากครับ สมกับที่รอคอยเลย:D

25. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ขอบคุณพี่แบงค์ และพี่ๆนักข่าวคับสำหรับรูปสวยๆ

26. Bank blue coupe

758
    3
    0
    รองชนะเลิศอันดับที่ 4 เผือกจิตร แรลลี่ ทีม
    4 คนครับ ทีมนี้

27. Bank blue coupe

758
    3
    0
    รองชนะเลิศอันดับที่ 3 ทีม HUNTER ครับ มาด้วยกัน 3 คน มี J.J. , BEN และผมเองครับ

28. Bank blue coupe

758
    3
    0
    รองชนะเลิศอันดับที่ 2 ได้แก่ Team TOP ONE PW-PRINTING
    มี พี่เล็ก , พล แล้วก็ เจ๋ง ครับ

29. Bank blue coupe

758
    3
    0
    รองชนะเลิศอันดับที่ 1 ได้แก่ ทีม MOO JOKE
    มี ตี๋แก๊ป, มะนาว, ตี๋แหน่ง แล้วก็พี่หนุ่มครับ

30. Bank blue coupe

758
    3
    0
    สำหรับทีมชนะเลิศ ในรายการ MSL Endurance 3 Hrs. ได้แก่ Team VW SHOWTIME 1 ครับ
    มี ต้อ, คุณ AMON แล้วก็JAME ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้