เป็นเหมือนกันรึเปล่าคับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย โหน่งโหน่ง, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โหน่งโหน่ง

โหน่งโหน่ง New Member Member

54
    4
    0
    คือตอนนี้ผมรู้สึกว่า rc web จะโหลดช้ามาก ไม่ทราบคนอื่นเป็น
    เหมือนกันอะเปล่า จะเปิดอ่านแต่ล่ะกระทู้แทบหลับ
    ยิ่งถ้าเปิดหลายๆหน้านะ ขับรถไปกินก๋วยเตี๋ยวเยาวราชได้2รอบแน่ะ

2. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    ต้องเป็นhispeedครับเน็ตธรรมดาวิ่งไม่ออกครับ ภาพเครื่อนไหวมันเยอะ
    ต้อง1mขึ้นไปถึงกำลังดีครับ

3. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ต้องใช้โปรแกรม Firefox เปิดครับเร็วแน่นอน

4. THUNYAWAT

THUNYAWAT New Member Member

16
    0
    0
    ของผมก็ช้าครับ ขนาด ความเร็ว 1 mกว่าแล้วนะ ยิ่งเปิดหลายๆหน้ายิ่งช้า เลยเปิดที่นึง 1-3 หน้าครับ จะไวหน่อย

5. ป้อ

ป้อ New Member Member

75
    3
    0
    ผมก้อ 1เมก คิดว่าช้ากว่าเก่าน่ะ คงจะมีสมาชิกเข้ามาเล่นกันมากครับ

6. โหน่งโหน่ง

54
    4
    0
    ผมใช้เครื่องของโรงงานเลยไม่รู้ว่ามันกี่ เมก
    และก็ใช้เฉพาะตอนกลางวัน:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มิถุนายน 2008
  7. โหน่งโหน่ง

54
    4
    0
    แต่ถึงจะช้ายังไงผมก็ยังรัก rc web อยู่นะคร้าบ ( เดี๋ยวน้อยใจ )

8. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    ข้อมูลมันเยอะน่ะ ใจเยนๆ

แต่ก้อช้าอยู่เหมือนกัน

9. jitty38

jitty38 New Member Member

255
    0
    0
    เน็ตโรงงานเล่นฟรีก็ช้าหน่อยล่ะมั๊งครับ......อิอิ

10. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ผมเปิดเช้าๆๆ เปิดปุ๊ปขึ้นปั๊ปเลยคครับ

11. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    เล่นร้านเน็ตก็ช้าค่ะ เพราะตัวเว็บล่ะมั้งคะ...

12. nic

nic New Member Member

2
    0
    0
    ผมก็ว่ามันช้าไปหน่อยนะเข้าเวปอื่นไวกว่า เป็นเพราะอะไรไม่รู้เหมือนกัน:p

13. retro70

retro70 New Member Member

8
    0
    0
    เวบ rcw ใช้IE จะช้าครับ ลองเปลี่ยนไปใช้ FIREFOX เร็วกว่า เห็นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้