:::::ศิษย์เก่าวัดรางบัว รวมตัวด่วน:::::

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย kamton, 19 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kamton

kamton New Member Member

71
    0
    0
    ศิษย์เก่าวัดรางบัว เข้าบอกที่น่ะสาด ราตรีบัวบานวันไหนโว้ยบอกที

2. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    รางบัวรุ่น 92 คับ (บ้านอยู่หลังโรงเรียนคับ)
    ยินดีที่รู้จักคับ
    ราตรีบัวบานมีไปแล้วไม่ใช่หรอ เสาร์ที่ 10 กุมภา อ่ะ
    :D :D :D

3. slowly

slowly Member Member

86
    6
    8
    ตามไอ้คนข้างบนมาอีกที ผมรุ่น 90 บ้านอยู่สาย2ครับ ราตรีบัวบานรู้สึกจะมีไปแล้วนะครับ

4. model_tum

1,212
    10
    0
    มันตั้งกระทู้แล้วไปไหนว่ะ

5. slowly

86
    6
    8
    นั่นดิ หายไปเรย เวน:D

6. dunzang

dunzang New Member Member

36
    1
    0
    รางบัวด้วยตับรุ่น96คับ .............บ้านอยู่สาย2

model_tum ถูกใจสิ่งนี้
  7. slowly

86
    6
    8
    อิอิ ผมว่าเราเคยเจอกันหลายครั้งแล้วหล่ะ ผมจำรถนายได้ :D:D

8. model_tum

1,212
    10
    0
    เฮ้ยทำไมเงียบแบบนี้ :D

9. model_tum

1,212
    10
    0
    มันตีกันชิบหายเลย เมื่อเสาร์ที่ผ่านมา ราตรีบัวบาน

10. หาชาว ว.ร

ใครรู้ที่อยู่น.รห้อง3/2กับ3/3 ปี2535บ้าง ได้เบอร์โทรยิ่งดีเลย
    ช่วยส่งมาที่ e-mail [email protected] ด้วยค่ะ

11. book88

book88 Guest

0
    0
    0
    น้ำแดงคับ

G. น้ำแดงมารายงานตัวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้