เรื่อง max ทำยังไงให้สวยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย noyneon, 28 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noyneon

noyneon New Member Member

15
    0
    0
    เรื่อง max ทำยังไงให้สวยครับ

คือว่าของเดิมมันมัวหมอกอ่ะครับเก่าว่างั้น:pอยากจะให้มันดูดีต้องทำยังไงครับ ชุบโคเมียม ทั้งอันจะดีไหม แนะหน่อยครับ จะซื้อใหม่ก็รู้สึกเสียดายของเก่า พ่นสีใหม่เลยตัดขอบจะดีไหม มีใครเคยทำไหมครับ

2. mizutar1979

mizutar1979 New Member Member

177
    0
    0
    แห้มคุณน้อย เป็นถึงผู้ให้บริการ Internet ความเร็วสูง ว่างๆ ก็หมั่น ไป ศึกษา ข้อมูลเกี่ยวกับรถ เพิ่มเติมใน Google Search นะครับ อยากให้สวยแบบ เดิมๆ ก็เอาไป ทำสี ใหม่ ครับ ปกติราคาตลาก ก็วงละ 500 บาท 4 วง ก็ 2000 บาท ถามร้านMax ทั่วไป ๆ ดูพวกนี้เก่งเรื่อง เอามือ 2 มาทำสี ย้อมแมว

3. noyneon

noyneon New Member Member

15
    0
    0
    ^_^ แหะๆ อยากประหยัดเงินน่ะครับไม่มีอะไรมากครับ ขอบคุณน่ะครับสำหรับความคิดเห็นน่ะครับ

4. wiriyah

wiriyah New Member Member

54
    0
    0
    ขอผมทำสีมาแล้วคุณภาพสีไม่ดีเท่าของเดิม ผมกำลังคิดว่าจะเอาไปปัดเงา

5. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    ทำสีใหม่ก็สวยนะครับ

6. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    อยากได้แม๊กเดิมๆๆมั่ง

7. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    ผมมีแม็คเดิม แต่ก็อยากเปลี่ยนแม็คใหม่ แปลกจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้