นี่เป็นล้อแม็กซ์ขนาดเท่าไหร่ค่ะ แล้วควรจะเปลี่ยนไหมค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jrun Maru, 12 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jrun Maru

Jrun Maru Guest

0
    0
    0
    นี่เป็นล้อแม็กซ์ขนาดเท่าไหร่ค่ะ แล้วควรจะเปลี่ยนไหมค่ะ

2. Prince Iitt

Prince Iitt Guest

0
    0
    0
    ขนาด 14 อยากสวยก็เปลี่ยนมาเป็นขอบ 15 แก้มเตี้ย

3. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
    น่าจะขอบ 13 ดูจากแก้มยางอวบมากๆ

4. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    17 สวยแน่ นอนครับ

5. น่าจะ Enkei 13 นิ้ว...นะครับ...อิอิ

6. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    ถ้าเน้นใช้งานก็ไม่ต้องเปลี่ยนครับ (ประหยัด)
    แต่ดูสภาพยาง ปียาง ดอกยาง แก้มยาง ก่อนครับ ส่วนใหญ่รถเต้น จะ เอา ยาง เปอรเซนมาใส่ให้ ยางดีๆ เค๊าถอดขาย
    ผมอยู่แถว ซีค่อนศรีนครินทร์ สวนหลวงครับ ถ้าจะให้ดูรถให้ว่าควรต้องทำอะไรก่อนหลัง ยินดีให้คำปรึกษาครับไม่คิดตังค์

7. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
  8. Jrun Maru

0
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ

9. Jrun Maru

0
    0
    0
    ไว้ไปรับรถมาแล้วจะมาปรึกษาอีกค่ะ

รุ่นนี้สวยจัง ออกมาแล้วให้นั่งดดดดด้วยคนน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้