EK96 ใส่เบาะ Virs ดูเป็นไงบ้างครับขอความเห็นหน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Maxspeed, 24 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxspeed

Maxspeed New Member Member

21
    3
    0
    ชอบเบาะ Vi-RS ครับ แต่กล้วว่าเอามาใส่กับ 96 แล้วมันจะหลุดเทรนหรือเปล่า เพราะรถผมไม่ได้แปลงเป็น Vi-RS ประมาณว่าชอบโฉม 96 แต่ ชอบภายใน Vi-RS อะครับ ขอความเห็นหน่อยนะครับ:confused:

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    สวยครับ นั่งสบาย ถ้าชอบก็จัดเลย ถ้าจะใให้ดีลองไปหานั่งรถเพื่อนดูก่อนครับว่าชอบหรือเปล่า เรื่องหลุดเทรนหรือไม่ก็อย่าไปตามๆกันมาก เอาที่เราชอบที่สุดครับ

3. Maxspeed

21
    3
    0
    ขอบคุณครับสำหรับความคิดเห็น รอความเห็นเพิ่มเติมครับ เพื่อช่วยในการตัดสินใจ

4. LEV_TYPE R

LEV_TYPE R New Member Member

57
    0
    0
    เอาที่เราชอบ ครับ ถ้าเราชอบ มันก็ลงตัวแล้วละครับ รถเรา ทำอะไร ก็ต้อง ทำที่เราชอบ อ่ะครับ เดี๋ยวมันจะไม่มีความสุข น่ะ ..

5. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ใส่โลด

ใส่กันหลาย คันแล้ว

6. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ใส่เลย ผมก็ชอบ ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยน้าาาาาาาาาาา

7. chao_ek

chao_ek New Member Member

160
    77
    0
    รถเราเองเห็นทุกวัน เอาตามที่ชอบดีกว่าครับ

8. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ใส่เลยเท่ดีครับ

9. Maxspeed

21
    3
    0
    เสียงตอบรับดีครับ ใครมีรูปที่ติดมาก็ขอดูหน่อยนะครับ อีกอย่างราคาทั้งชุด เบาะหน้า+หลัง+แผงประตู ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ

10. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    รถมอยเกี๊ยว เลฟยังใส่ เอสไออาร์เลยกั๊บ

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เอาแบบที่เราชอบ นั่งสบายถูกใจก้อโอเคแล้วคับ

12. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ผมก้อใส่อยู่ เพราะชอบครับ

13. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    แต่งแบบที่เราชอบครับ ผมเองก็ใส่ DB8 หน้า-หลังเลย ชอบครับนั่งสบายดี

14. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ถ้าชอบก็จัดเลย....

15. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ขอตอบอีกรอบละกัน

ปัญหา ไม่ได้อยู่ที่่ เอา เบาะ Vi-rs มาใส่

แล้ว ไม่ตรง รุ่น ของบอดี้ หรอกครับ

เพราะ เปิดประตูมา เห็นภายใน ก็คงไม่มีใคร ชะโงกออกมาดู

บอดี้หรอกว่าเป็นปีไหน

ปัญหาคือ คุณจะหา ภา ยในครบชุด

รวมแผงประตู ครบๆ ได้ที่ไหน

แล้วตอนที่หาได้ ราคาอยู่ที่เท่าไหร่

นั่นต่างหากคือปัญหา ครับ

16. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    แต่งตามใจดีกว่าตามเทรนครับ ความคิดผมนะเพราะตามใจเราเรายังรู้ว่าเราต้องการอะไรแต่งได้เรื่อยๆไม่มีเบื่อ แต่ตามเทรนเดี๋ยวพอใส่ทุกอย่างครบๆก็ไม่รู้ว่าจะใส่อะไรต่อแล้วครับ แต่มันก็ขึ้นอยู่กับแต่ละบุคคลนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้