รับออกแบบสติ๊กเกอร์ ติดรถโกคาร์ท ( อย่างเป็นทางการ )

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Ton@CityMania, 13 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อ่า ก็หารายได้ไว้โมโกคาร์ทต่อแหล่ะคับ และเป็นกิจกรรมยามว่างของผม

ไม่ได้หวังกำไรอะไรมากมาย ทำสนุกๆ แต่ใครอยากทำก็รับนะคับ

แต่ว่า ตอนนี้ จะรับทำเฉพาะ บางรุ่นเท่านั้น

ค่าเสียหาย 1200 / ชุดคับ ราคานี้คือ
    1. เลือกแบบมา หรือจะให้ออกแบบให้ ตามใจเจ้าของ หรือ ทำตามรูปในเวปที่หาได้
    2. ใช้เวลาออกแบบไม่เกิน 2 วัน หรือ 1 วัน ในกรณีที่แบบง่ายมาก
    3. ใช้เวลาส่งทำประมาณ 1-2 วัน
    4. หลังจากคอนเฟิร์มแบบ ผมจะส่ง print แล้วเอางานไปให้โดยนัดเจอที่สนามนะคับ MSL
    5. ไม่รับติดนะคับ เพราะว่า ดูแล้ว มันเสี่ยงกับความเสียหาย ซึ่งไม่คุ้มกันคับ เหอๆ
    6. ติดไม่ยากเลย ง่ายสุดๆ แต่อยู่ที่ความปราณีตคับ ถ้าไม่ชัวร์แนะนำให้เอาไปร้านสติ๊กเกอร์ จ้างเอาเลย

อันนี้ตัวอย่าง อย่างเป็นทางการ UNICO นะคับ สำหรับ Tony Kart และ Trulli ที่บอดี้เปลือยๆ ดูไม่หล่อ

สนใจ email มาคับ [email protected] หรือ โทร ถ้าสะดวกคับ 086-8800770 ต้น :D

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    แบบสามารถ เป็นภาพ หรือรูปได้ตามใจชอบเลยคับ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ดันไป.....อิอิ

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    หารายได้จากงานอดิเรกได้อย่างนี้
    อนาคตเถ้าแก่ใหญ่แน่นอน ....

5. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    อย่าลืมของผมกับพี่กิตตินะคับ ออกแบบเสร็จแล้วเอามาอวดให้ดูบ้างนะคับ ขอบคุณคับ

6. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    คุณกิตติถ้าของยะผมว่าน่าจะออก เทาๆดำนะ จะได้ดูแลง่ายหน่อย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มีนาคม 2009
  7. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ผมรักษารถจะตายดูแลอย่างดี:D:eek::D:eek::D:eek::D:eek::D:eek::D

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ผมว่าถ้าลงไปขับพร้อมๆ กัน ทุกคันคงสวยวันเดียวแน่ๆ

9. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    อันนี้สำหรับสาวก MSL นะคับ สำหรับ CRG เหอๆ

10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

11. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ สนใจ ชุด crg New Age
    ลาย MSL ครับ ไม่ทราบมีของเลยหรือไม่ ซื้อได้ที่ไหน ไปรับของได้ ที่ไหน ราคาสุทธิเท่าใด ครับ

ขอบคุณมากครับ

12. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    สวัสดีคับ คุณ Thana_Thanakul

ต้องสั่งคับผม ประมาณ 2-3 วันได้คับ

ถ้าเอาไปติดเอง 1200 ติดให้ด้วย 1500 คับผม

รับของได้ที่ MSL นัดเจอกันคับ

13. kart_yai

282
    1
    18
    เถ้าแก่น้อยมาแล้ว
    ขอให้มีงานเยอะๆนะ

14. kart_yai

282
    1
    18
    เถ้าแก่น้อยมาแล้ว
    ขอให้มีงานเยอะๆนะ

15. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    รับตัดเป็นตัวหนังสือด้วยเปล่าครับ ถ้ารับ ผมว่าจะให้ตัดเป็นตัวหนังสือเพื้อที่จะเอามาเปาะ รถแข่งอ่ะคับ

อัพๆๆๆ ช่วยอัพ

16. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ไม่ได้รับคับ พี่หนู แหะๆ ขอบคุณคับพี่ แต่ถ้าพี่จะทำสติ๊กเกอร์ติดรถ ผมแนะนำร้านให้ได้คับ

ร้านเพื่อน อยู่แถวตลิ่งชัน ขอบอกว่า โคตรถูก น่าจะถูกที่สุดใน ประเทศได้ เพราะมันรับแล้ว ไม่ค่อยเอากำไร

อยู่ในซอยสวนผัก ชื่อ หนุ่ย 083-2568694 บอกว่า ผมแนะนำมา

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    รวยๆๆๆ.....อิอิ..

18. ice_spoon

ice_spoon New Member Member

40
    2
    0
    แหล่มเลยคุนพี่

ขอไห้มีลูกค้าเยอะๆนะพี่ต้น

19. Thana_Thanakul

0
    0
    0
    สวัสดีครับ
    ไม่ทราบยังมีจำหน่ายอยู่หรือไม่ ครับ

ขอบคุณครับ

20. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    หวังว่าคงยังรับทำอยู่นะครับ..ผมจะได้อุดหนุนอีกครับ

21. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ยังทำได้คับพี่ แหะๆ แต่ไม่รู้จะมีเวลาไปติดให้หรือเปล่าเนี่ยสิคับ

22. Thana_Thanakul

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

ผมขอสั่ง สี ขาวล้วน 1 ชุดครับ ไม่ทราบจะให้ไปรับที่ใด ครับ
    crg new age kart

ขอบคุณครับ

23. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    สวัสดีครับ พี่ธนา ขอโทษด้วย พอดีไม่ได้ติดตามกระทู้เลย

ถ้าพี่ยังเอาอยู่ รบกวนติดโพสตอบอีกรอบนะครับ

24. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    update หน่อยครับ มารอดู กันนะครับ เร็วๆนี้คงได้เห็นตัวจริงกันครับ

กับคันแรก แนว F1 brown gp และคันที่สอง tony kart ลายพราง ครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้