จะเอารถไปใส่พาร์ทรอบคัน ต้องเจาะรถด้วยหรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย drinkingpark, 14 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. drinkingpark

drinkingpark New Member Member

43
    1
    0
    รถอีคาร์ครับ อยากลองใส่เสกิร์ตหน้าหลัง สเกิร์ตข้าง

ต้องเจาะรถหรือเปล่าครับ ถ้าเจาะ เจาะส่วนไหนบ้าง

เผื่อใส่ไปนานนานแล้วเกิดเบื่อขึ้นมาน่ะครับ

ขอบคุณครับ :)

2. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ปกติแล้วกันชนหน้ากับสเกิร์ตข้างเปลี่ยนทั้งชิ้นก็ไม่ต้องเจาะ แต่ด้านหลังถ้าต่อชายลงมาเฉยๆไม่แน่ใจนะว่าต้องเจาะหรือป่าว

3. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ถ้าของตรงรุ่นนั้นๆๆ ไม่น่าจะต้องเจาะนะคับ เพราะจุดยึดก็มีเยอะแยะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้