มีท่านใดอยู่โคราชหรือใกล้เคียงบ้างใหมครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย arttecno, 24 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arttecno

arttecno New Member Member

10
    0
    0
    มีท่านใดอยู่โคราชหรือใกล้เคียงบ้างใหมครับ
    ....เผื่อจะได้รวมตัวกันเพราะเดี๋ยวนี้โคราชเริ่มมีกิจกรรมบ่อยแล้วครับ

2. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    เอ้าคราย อยู่โคราช ส่งเสียว หน่อย คับ

3. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    :D:D:D

4. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ก็มีคนอยู่เหมือนกันนะ แต่ช่วงนี้ไม่เห็นมาเล่นในบอร์ด

แต่ก็ไปบ่อยๆเหมือนกันแถวนั้น (แต่ไม่บ่อยมาก)

ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะ เข้ามาคุยกันบ่อยๆก้ได้นะ ^^

5. ครับผม อยู่โคราชครับ เคยเห็นเข้ามาในบอร์ด monter perfect อยู่นี่นา
    ว่างก้อเข้าไปนะครับ ผมชื่อตู่ครับ 089 1902232 มีอะไรโทรหาได้ครับ

6. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    และแล้วก็เจอเนื้อ คู่จนได้ อิอิอิ ขอให้รักกัน ยืน ยง

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้