มีเต็นท์รถ daihatsu ที่ไหนมั่งครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย น้องหมา, 21 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องหมา

น้องหมา New Member Member

4
    0
    0
    ตามหัวข้อเลยครับ พอดีดูแถวๆบางบอน คนรู้จักแนะนำไป แล้วอยากดูหลายๆที่เรื่องราคาและรถ อะครับ
    ขอบคุณครับ

2. LittleK9

LittleK9 New Member Member

7
    0
    0
    ถ้าพี่ระบุว่าดูรถ ประเภทไหนของ daihatsu
    อยู่ก็จาดีมาก ๆ เลยคับ

ถ้าพูดถึงแบบรวม ๆ มันก้อหลายที่อยู่เหมือนกันง่ะ

ปล. เคยตามหามิร่าอยู่นานคับ ถ้าเป็นมิร่าก็
    พอจาบอกได้นิดหน่อยแบบว่าอยากช่วย ๆ

3. น้องหมา

4
    0
    0
    อ่อ ครับ เป็นพวกรถนำเข้าอะครับ ที่ดูอยู่ เป็น L500 L200 อะครับ โทษทีครับ

4. LittleK9

7
    0
    0
    ช่ายคับ ๆ ผมซื้อ l500 อ่ะแหละ ไม่รู้เข้าใจตรงกันไหมน๊า
    ตอนนี้เห็นเหลือคันเดียวตามเวปนะ
    ที่แถว ๆ ด้านตรงข้ามเมืองทองธานี (แพงมั้ก มาก)

http://www.one2car.com/CarInfor/cardetails.aspx?caridx=C17090021&row=2

แต่ถ้าเวป taladrod เห็นมีอยู่ 2-3 คัน อ้ะ
    น่าจะต้องไปเดินที่นนท์เลยคับ แบบที่ไม่ขึ้นเวปราคาถูกกว่าคับ
    เค้าว่างั้นกันอ่ะคับ แต่ช่วงนี้ไม่รู้ทำไม l500 หายากอ้ะ
    เมื่อก่อนเอกชัยออโต้ นำเข้าหลายคันอยู่อ่ะ
    แต่เดี๋ยวนี้นำแต่รถตู้หรือ atrai ไม่ก็ move
    mira l500 หายากมากมาย

ปล. ไม่รู้ผมเข้าใจถูกรึเปล่าคับ ยังงง ๆ กับตัวเองอยู่เหมือนกัน
    ผิดพลาดอภัยด้วยก๊าบ

5. น้องหมา

4
    0
    0
    แถวๆ นนท์ นี่ช่วงถนนอะไรเหรอครับ แล้วมีหลายเต็นท์มั๊ยอะครับ ขอบคุณครับ

6. LittleK9

7
    0
    0
    รอพี่ ๆ มาตอบจะดีกว่าอ้ะคับ เพราะหายากอ่ะคับรุ่นนี้
    แบบที่วิ่งใน กทม นับคันได้อ่ะคับ ว่ากันว่าไม่เกิน 10
    ส่วนที่เหลือเค้าว่ากันว่าอีก กระจายไปจังหวัดอื่น 10+
    แต่ผม อ้างอิงจาก club daihatsulover ง่ะ
    เลยไม่ชัว T^T

7. LittleK9

7
    0
    0
    แต่คนที่ผมรู้จัก ๆ อ่ะคับ เหมือนกันกับผมคือ
    เจ้าของคนแรกในเล่มทะเบียน (เป็นคนนำเข้าและคนจดทะเบียนอ้ะ)
    คือ เอกชัยออโต้ ลองๆถามเค้าดูไหมคับ
    เพราะตอนผมซื้อแล้ว สุดท้ายแล้วเต็นผมก็ไปเอาเล่มที่นั้นอยู่ดี

8. น้องหมา

4
    0
    0
    ผมก็ดูที่นั่นแหละครับ คนรู้จักพาไปแต่อยากดูที่อื่นบ้างว่าเป็นยังไงมั่งครับ
    ^^

9. Little BlacK

Little BlacK New Member Member

11
    0
    0
    ยังหาอยู่ป่ะคับ ของผมละคับ เอกชัย ออโต้ ยังไงติดต่อมาได้คับ พิเศษๆไป 081-246-4555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้