ถ่ายมาฝาก skyline s50

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย wuthi, 28 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wuthi

wuthi New Member Member

111
    0
    0
    ถ่ายมาฝาก skyline s50 เป็นไงบ้างสวยเนียนปะ (ของหายาก):D
    เอารูปมาลงเพิ่มค้าบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กันยายน 2008
  2. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    สวยครับ

ใช่คันที่อยู่อู่พี่เหน่งป่าว

3. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    เสร็จแล้วเหรอครับ

4. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    รถเสร็จเรียบร้อยแล้วเหรอครับ พี่เอก :) :) :)

สวยงามมาก ๆ สมกับการรอคอยและสมกับเงินที่จ่ายไป

ดูแล้วคงมาเก็บรายละเอียดเล็กน้อยอีกนิดหน่อยเอง อะไหล่ยังอยู่ครบไหมครับ ใจเย็น ๆ ค่อย ๆ ทำต่อไป

คันนี้เข้าไปให้พี่เหน่งช่วยแก้ไขเครื่องให้ใหม่ครับ โดนไปหลายยยยยย :cry: :cry: :cry:

ได้เครื่องเดิม ๆ มา ขอชมภาพหลาย ๆ มุมโดยละเอียดหน่อยพี่

ดีใจด้วยครับ ใช้เวลาทำไปสัก 2 ปีมั้ง คุ้ม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ มาก

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek::eek:

5. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    แจ่มมากครับพี่ท่าน

6. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    สวย สด งด งาม สมคุณค่ากับการรอคอย

7. wuthi

111
    0
    0
    555 รถพี่ผมเองครับพอดีพึ่งทามเสร็จอะคับ ไปชมมาเลยแอบถ่ายมาฝาก (พี่ยังไม่รู้เลยว่าถ่ายมาลง) 555

8. Moontown-69

Moontown-69 New Member Member

13
    0
    0
    รถสวยมากครับ

9. SD_Limited

SD_Limited New Member Privilege

40
    1
    0
    เนียนจริงๆ

10. สวยเนียนดีครับถ้ามีตังค์ผมก็เป็นคนหนึ่งที่อยากได้ไว้ครอบครอง...........

11. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    สุดยอดของความหายาก แต่สวยงามมากๆ ^^

12. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    """"

สวยครับ
    ได้ยินมานานนนมากแล้วว่ากำลังทำอยู่
    สวยมากเลยครับ

13. wuthi

111
    0
    0
    เด่วว่างไปแอบถ่ายมาฝากอีกคับ

14. pong212000

pong212000 New Member Member

1
    0
    0
    รุ่นนี้หาอะไหล่ยากไหมครับ แถวบ้านมีวิ่งอยู่คันสภาพโดยรวมดูดี ราคาควรจะซื้อเท่าไหร่

15. wuthi

111
    0
    0
    แถวไหนเหรอครับอยากได้เหมือนกัน

16. wuthi

111
    0
    0
    ถ่ายมาเพิ่มค้าบ

ถ่ายมาเพิ่มค้าบ

17. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ผมมีอยู่คันนึง ใครสนใจ น้องผมซื้อไว้
    ขาย ไม่แพง ครบๆๆเลย

18. skyline 210 boso

skyline 210 boso New Member Member

31
    0
    0
    รถสวยมากๆเลยนะครับ เดิมๆดีจัง ชอบๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้