ผมสงสัยที่เขาบอกกันว่าเอาลิ้นปีกผีเสื้อของเครื่อง B มาใส่กับ D แล้ววิ่งขึ้นจริงป่าวครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 15 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ผมกำลังสนใจอยู่เลยอยากรู้ แต่รถผมมันติด LPG มันจะมีผลมั้ยครับ แล้วที่บอกว่าเห็นผลเนี่ย ประมาณไหนครับ ขอบคุณครับ

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0

3. จะว่าดีก็ดี จะว่าไม่ดีก็ไม่ดี จะว่าเฉย ๆ ก็เฉย ๆ ครับ อยู่ที่รถด้วย
    ถ้ารถเกียร์ธรรมดา ใส่แล้วเห็นผลดีกว่าเดิม แต่ถ้าเป็นเกียร์ออโต้
    มันใส่ไม่ได้นะ ต้องเอาของเดิมไปคว้านเอา

4. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    เออใช่ ผมลืมเรื่องนี้ไปเลย

ตอนแรกรถผมเป็นเกียร์ ออโต้ แล้วไปเปลี่ยนเป็นเกียร์ ธรรมดามา แล้วอย่างนี้ต้องทำไงอะครับ แล้วดูยังไงว่าตอนนี้มันเป็นลิ้นของเกียร์อะไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้