New Lancer EX

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 13 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    เรียน ท่านประธานชมรมและสมาชิกทุกท่าน ขอเรียนเชิญร่วมกิจกรรมการเปิดตัวรถยนต์มิตซูบิชิ Lancer EX สู่สาธารณชน ณ Central World วันที่ 16-18 ตุลาคม นี้ ท่านจะได้พบกับกิจกรรมมากมาย กระทบไหล่ศิลปินชั้นนำและดีเจจาก Met FM.107 ณ บริเวณ Zone Eden ,Zone : Center Court นอกจากนี้บริเวณลานกิจกรรมด้านนอกในช่วงเย็น ท่านจะได้พบกับคอนเสิร์ตเต็มรูปแบบจากศิลปินที่ท่านชื่นชอบ เช่น LuLa ,Jetsetter ,Peachmeker ,ETC ,Nick The Star สมาชิกท่านใดที่ต้องการเข้าชมคอนเสิร์ตสามรถสำรองที่นั่งล่วงหน้าได้ที่ ฝ่ายลูกค้าสัมพันธ์ โทร.02-5299206 ตั้งแต่บัดนี้ จนถึงวันที่ 15 ตุลาคมนี้ ภายในเวลา 16.30 น. โดยแจ้งความประสงค์ว่าจะชมคอนเสิร์ตของศิลปินท่านใดในวันที่เท่าไร (1 ท่านต่อบัตร 2 ใบ) รับบัตรเข้าชมคอนเสิร์ตได้ ณ บริเวณลานกิจกรรม Zone : Center Court ตั้งแต่เวลา 17.00 17.30 น. หมายเหตุ : ท่านต้องมาถึงบริเวณชมคอนเสิร์ตก่อนการแสดงหรือหลังจากที่คอนเสิร์ตเริ่มแล้วภายใน 30 นาที มิฉะนั้นถือว่าท่านสละสิทธิ์การเข้าชมคอนเสิร์ต ทางผู้จัดจะพิจารณาจำหน่ายที่นั่งของท่านให้กับผู้ชมท่านอื่นต่อไป)

ช่วยกันลงชื่อด้วยนะครับ MMTH เชิญเราหลายรอบแล้ว เราควรให้ความร่วมมือนะครับพี่น้อง

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    กิจกรรมดีๆมาเเล้วอย่าพลาดกันนะคับ ถ้าผมอยู่ กทม ไปเเล้วเนี้ย เอ๊า!!!!!!!ใครสนใจลงชื่อเลยคับ ด่วนๆ

3. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ท่าทางคุณกุ้งจะงอนพี่แจ็คแล้วนะครับ เอิ๊กๆ
    รีปไปแก้ตัวเลยนะ

4. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    พี่รู้ น้อง พี่คุยกับเขาอยู่เหมือนกานนน

เสียดาย พวกเราไม่ค่อยตอบเลย :(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้