เรามารวมปั้มน้ำมันที่มีน้ำมันเบนซิน 95 กันดีกว่า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย GODFIER, 11 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    เนื่องจากวัยแรงใน club มีมากมายหลายท่านและวัยอยากแรงอีกมากมาย (รวมผมด้วย)

ดังนั้นเพื่อสะดวกในการหาเครื่องดื่มชั้นดี (เบนซิน 95) ให้กับ nv ของพวกเรา

มาช่วยกันโพส สถานีน้ำมันที่ขายเบนซิน 95 กันดีกว่า

2. GODFIER

675
    0
    0
    ผมเริ่มก่อนเลยนะครับที่ได้ไปเติมมาไวๆ นี้

1. ปั้ม ปตท. เลยหน้า ม.กรุงเทพ รังสิต ครับ เลยปั้มบางจากไปนิดเดียว

2. ปั้ม เชลล์ แยกรัชโยธิน ครับ ฝั่งเดียวกับเมเจอร์รัชโยธิน

เพื่อนๆ พี่ น้อง ไปเจอที่ไหนเอามาลงกันนะครับ

3. GT_WAGON

GT_WAGON New Member Member

66
    14
    0
    ปั้มเชลล์ เลิศรัชดาสาขาหนึ่ง - เส้นรัชดาตรงข้ามศาลอาญา
    ปั้มเชลล์ เลิศรัชดาสำนักงานใหญ่ - แยกรัชดาลาดพร้าว ข้างตึกโอลิมเปีย
    มีเบนซิน 95 จำหน่ายสำหรับทุกท่าน และขอเรียนเชิญทุกท่านมาเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง
    ล้างสี ดูดผุ่น ล้างอัดฉีด ขัดเคลือบสีกันครับ

4. หายากเหมือนอ่ะครับ...........

5. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    หายากจริงๆ ของผม...

6. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ในกทม.ส่วนใหญ่ 95 มีขายที่ปั๊มเชลล์ แต่ราคา 95 แพงที่สุด ถ้าไม่จำเป็นก็ไม่เติม :)

7. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    อีกไม่กี่วันก็ ไม่เติมละเบนซิล 95 ลากันทีจูนโซออล์ดีกว่า

8. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ราคาน้ำมันวันนี้ (วันแม่) :):):)

9. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  10. GODFIER

675
    0
    0
    อยู่แถวประจวบยังไม่เจอเลย

11. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    แยกบางนามี Caltex ครับ ฝั่งสุขุมวิทขาออก ก่อนถึงแยกบางนา
    มีทั้ง LPG และ 95

:)

12. GODFIER

675
    0
    0
    ภูมิภาคอื่นมีไหมครับ เพราะมันดีจริงๆ

13. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไม่ทราบเลยครับเพราะผมติดแก๊สแล้ว555

14. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    แถวบ้านไม่เห็นมีเลยคับ อีกอยางปีนี้เติ่มน้ำมันแค่ 3 ครั้งเอง อิอิ (แก๊สครองโลก )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้