ประกาศให้ทราบโดยทั่วกันครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย อาลูโตะ, 3 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    นับจากนี้เป็นต้นไป ทางกลุ่มเราจะมีการมิตติ้งกันทุกเดือนครับ(ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง)
    ทุกวันเสาร์สุดท้ายของเดือนครับ สถานที่กำหนดเป็นโซนบางบัวทอง-บางใหญ่ ครับ
    แต่ในเสาร์26 กย.นี้ เป็นร้านนายแบงค์หัวปลาหม้อไฟครับ แถวบางบัวทอง อยู่ตรงก่อนถึงปากทางเข้าวัดลาดปลาดุกครับ เลยปั๊มแก็สไป200 เมตรอยู่ซ้ายมือ ขาออกไป ปทุมธานี-บางปะอินครับ
    ท่านใดสนใจมาร่วมงาน ขอลงชื่อด้วยครับ และขอคำยืนยันว่ามาได้จิงๆด้วยครับ

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เมาทุกเดือนรึป่าวพี่คับ

3. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    ลงชื่อก่อนเลยได้ไหม แต่รถไม่มีแล้วอ่ะ(เดี๋ยวฉกของน้องไป)ถึงอย่างไรก็โทรมาปรึกษาได้เหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้