ใครพอจะหาให้ได้บ้างคับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย kadaobondoi, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kadaobondoi

kadaobondoi New Member Member

12
    0
    0

ใครพอจะหาให้ได้บ้างคับ

ตามหาคิ้วโครเมียม ตัวที่ผมวงสีแดงเอาไว้หนะคับ มีใครมีขายหรือ พอจะทราบบ้างมั้ยคับ

ว่าจะหาซื้อได้จากที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ อยากได้อย่างแรง :cry:

ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะคับ สำหรับพี่ๆที่เข้ามาให้ข้อมูล

2. kadaobondoi

kadaobondoi New Member Member

12
    0
    0
    ไม่มีเลยหรอคับ . . .

3. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    หายากมากกกก.....มีเท่าไรก้อขายหมดแน่นอน เพราะทั้งคลับมีแต่คนอยากได้ผมว่า

4. VATCHARINS

VATCHARINS New Member Member

4
    0
    0
    รบกวนหากระจังหน้า A161 ปี84 ช่วยหน่อยคับ

5. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    ผมว่าต้องหาเงินสักก้อน ซื้อรถมาถอดขายอะไหล่ให้เพื่อนๆสักคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้