หาร้านทำสี ดีดี

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Spider-Man, 14 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    จะทำสีรถใหม่อ่ะครับ EK96 สีทอง มีร้านไหนแนะนำบ้างอ่ะครับ อยู่แถวแถว รามอินทราอ่ะครับ

เพื่อนแนะนำมา โชคดีการาจ ดีมั้ยครับ

2. i-vtec

i-vtec Member Member

188
    13
    18
    แนะนำมาสเตอร์พีซ ซ.สามัคคี ครับ
    ผมทำมาปีนึงแล้ว สียังสวยเหมือนใหม่เลยครับ
    ที่สำคัญ อู่นี้มีความรับผิดชอบสูงทีเดียว ไม่ทิ้งลูกค้า
    รับประกันผลงาน 2 ปีเลยครับ

ตอนนี้ปีนึงแล้ว ยังเข้าไป claim ได้อยู่เลย
    เล็กๆน้อยๆ เค้าทำให้ครับ จนกว่าเราจะพอใจ
    ผมก็แค่ลูกค้าคนนึง ประทับใจจนอยากบอกต่อครับ...

ลองดูในกระทู้เก่าผมได้ครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=496990&highlight=%C1%D2%CA%E0%B5%CD%C3%EC%BE%D5%AB

3. Spider-Man

145
    1
    0
    ยังอยู่ระหว่างตัดสินจัยครับ
    เพราะจะเอาเข้าไปทามสองคัน
    มี Jazz กับ EK ครับ
    ราคาร้าน มาสเตอร์พีซ ประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ
    ThankZ.....

4. i-vtec

i-vtec Member Member

188
    13
    18
    โทรไปคุยเลยครับ เบอร์น่าจะหาไม่ยาก ดูใน RZ ก็ได้ครับ
    หน้าแรกเลย

5. Spider-Man

145
    1
    0
    ThankZ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้