มีใครใช้ เกียร์ auto บ้างคับ เเล้วเปลี่ยนหัวเกียร์อะไรใส่กันคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 3 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    มีใครใช้ เกียร์ auto บ้างคับ เเล้วเปลี่ยนหัวเกียร์อะไรใส่กันคับ spoon mugen มีเเบบ auto
    ที่ใส่กับ EK ได้ไหมครับ เอาเเบบของเเท้ นะคับ ของก๊อบไม่เอานะคับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ใส่ spoon กันครับ

ดูเหมือนเกียร์ธรรมดา

หลอกสายตาคนดูและตัวเราเองได้

3. SPEED R

473
    4
    0
    รบกวนขอดูรูปหน่อยคับ เเล้วมันเเท้หรือเทียมคับ

4. musachi

2,336
    264
    0
  5. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ตามนั้นครับ SPOON สีดำ

6. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    ผมว่า SPOON มันเล็กไปหน่อยครับ

7. SPEED R

473
    4
    0
    หวัดดีคับคุณวุธ จำผมได้ป่ะคับ รถของคุณวุธ นี่ใส่หัวเกียร์ MUGEN AUTO เเถมใส่ถุงเกียร์ดำด้ายเเดงด้วย
    เอามาโชว์เพื่อนๆบ้าง ซิครับ ถ้าให้ดี ขอวิธี DIY ด้วยยิ่งเเจ่ม ผมเห็นมาเเล้วไอเดียเยี่ยมครับ

8. SPEED R

473
    4
    0
    รบกวนคุณ MUSACHI ขอดูรูปหัวเกียร์ auto spoon ที่ใส่ในรถเเล้วด้วยครับ

9. Love_ek

Love_ek New Member Member

27
    0
    0
    ประมาณนี้ครับ...Spoon auto...:teeth::teeth:
    [​IMG] Thanks: gclub sbobet

[​IMG] Thanks: gclub sbobet

10. musachi

2,336
    264
    0
    ผมไม่มีรูปครับ คุณ RACE MAN

ผมไม่เคยใส่

11. SPEED R

473
    4
    0
    รูป รถคุณ Love_ek สวยครับ พรมพื้นเเดง พรมชิ้นเเดงด้วย ถุงเกียร์นี่ใส่กับของเดิมได้เลยป่ะคับ
    เอ้าคุณวุธ โชว์หน่อย auto MUGEN อ่ะคับ

12. Love_ek

Love_ek New Member Member

27
    0
    0
    ผมเกียร auto ครับเอาถุงเกียร์ไปเย็นด้ายแดง 100. และเอามาคลุมไว้ ก็เหมือนเกียร์ทำมะดาแล้วครับ....

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:39:32 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:39:02 ----------

ผมเกียร auto ครับเอาถุงเกียร์ไปเย็นด้ายแดง 100. และเอามาคลุมไว้ ก็เหมือนเกียร์ทำมะดาแล้วครับ...:sad::sad:.

13. woodymufc

188
    1
    0

ครับเดี๋ยวจัดให้ครับ พอดีวันนี้ลืมกล้องไว้ในรถครับ

14. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    นอกจาก SPOON เเล้วก็ไม่มีของอาไรสวยๆเลย สวยๆก็มี momo เเต่เเพงไป ครับ

15. woodymufc

188
    1
    0
  16. musachi

2,336
    264
    0
    สวยครับ

ถุงเกียร์ mugen ซื้อที่ไหน

17. woodymufc

188
    1
    0
    ถุงเกียร์ mugen 130 บาทครับ ซื้อมาจากคลองถมครับ

18. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สีเเดงสวยเเจ่ม

19. SPEED R

473
    4
    0
    จัด MOMO ของเเท้มาเเล้วราคาเเพงโคด ครึ่งหมื่นนิดๆ เเต่ก็สวยมากๆครับ คุ้มราคาจิง เเถมหายากมาก (ของเเท้นะคับ)
    ขนาด HC GROUP ตัวเเทน momo ยังไม่มีของเลย เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูครับ จาเป็นลม....555

20. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    สุดเลยครับ

21. SPEED R

473
    4
    0
    มาเเล้วคับรูป อาจไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ เพราะถ่ายจากมือถือ ติชมได้คราบบ....

ของเเท้นะคับ momo ใจมันอยากได้จิงๆ

ของเเท้จะมี ปั๊ม MOMO italy ที่หัวเกียร์คับ....

22. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    สวยครับ

รู้สึกว่าจะจัดมาเต็ม ชุดใหญ่เกือบทุกอย่างเลยนะครับเนี่ย

ลูกดำๆข้างขวาคืออะไรเหรอครับ เหมือนกล้อง webca

23. SPEED R

473
    4
    0
    อ๋อ!!!! back sensor อ่ะครับ เเต่ทรงจาคล้ายกับหมวกกันน็อคที่ใส่เเข่งรถ

24. musachi

2,336
    264
    0
    เพิ่งเคยเห็นของแท้ๆ

25. SPEED R

473
    4
    0
    ชอบคุณครับ เเพงเเต่มันสวยก็ต้องลงทุนหน่อบ project ต่อไปก็moon roof คับรอ ตู้เปิดจาก japan ก่อน จองไว้เเล้ว อีก2เดือน รอๆๆๆๆๆๆๆ 55555

26. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    มูนอีกสักบาน

แค่คิดก็อดใจรอแทน แทบไม่ไหว........

27. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ของผมใส่นี่ครับ RAZO

28. SPEED R

473
    4
    0
    สวยไปอีกเเบบคราบบบบ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้