ผู้หญิงที่เก่งที่สุดในโลก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 21 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ................................( ไม่มีคำบรรยาย ):D:D:D:cry::cry::cry::cry:

1. ขอยกเครดิตให้เว็ปไซไทยอินดี้ครับ( เอาของเขามา) ...........ขอบคุณครับ

2. ซึ่งจังเยยครับ ท่านพี่ (ผู้บัญชาการเหล้าทับ)

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ขอบคุณครับ...:D

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เห็นทุกวันครับ ทำดีกับพ่อแม่ไว้ครับไม่อดตายครับ

5. :mad::mad::mad::mad:

โดนน้องตรูเอาอีกดอก
    :cry::cry::cry::cry:

6. ซึ่งมากๆๆเลยค่ะ....
    มีอารายดีๆๆเอามาลงอีกนะค่ะ...(ผู้บัญชาการเหล้าทับ)

7. :):):) ใกล้วันแม่แล้วครับ..งัดมาให้ดูอีกทีครับ...อย่าลืมกลับบ้านไปหาแม่กันน้าาาาาา.......:):):)

8. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    up...up

9. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อันนี้ซึ้งเลยครับ

10. 12 สิงหานี้ผมจะกลับไปหาแมครับ ใครจะไปหาแม่เหมือนผมบ้างงงงง

11. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    อยู่กับแม่ทุกกกกกกกกวัน:)

12. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    ขอบคุณครับ

13. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    รักแม่ที่สูดดดดดดดดดดดด

14. วันแม่ใกล้ถึงแล้วครับพี่น้อง

15. โอ๋ๆๆๆๆๆๆๆเปนเด็กดีนะตาอ้วน รีบๆหาเมียไวๆแม่จะได้อุ้มหลานเร็วๆ
    :eek::eek::eek::D:D:D:D

16. โด่ง

โด่ง New Member Member

55
    3
    0
    ขอบคุณมากครับ

17. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  18. วันพรุ่งนี้แล้วครับ.......เตรียมซื้อของกลับบ้านไปเยี่ยมคุณแม่กันหรือยังครับพี่น้องคร้าบ.......อิ...อิ...อิ...

19. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    อย่าลืม..........บอกรักแม่กันเน้อออออ:)

20. :D:D:D วันนี้เป็นวันที่ทุกท่านต้องทบทวนแล้วล่ะครับ....ว่าตลอดปีที่ผ่านมา....ท่านทำให้ "ผู้หญิงที่เก่งที่สุดในโลก" คนนี้....เสียใจหรือเปล่า รักแม่....ดูแลแม่...ให้มากๆนะครับ.....:D:D:D

21. :):):):)
    ตาอ้วนไหว้แม่ยังงงงง

22. เห็นด้วยครับ

23. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    อัฟฟฟฟฟฟฟฟ

24. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    บอกรักแม่ไปแล้วครับ

25. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    รักมากที่สุดเลยคับ แม่ คือผู้ให้จนวันที่แม่จากไป เราสิเคยให้แม่ถึงครี้งหนึ้งไหมในชีวิตแม่ รักแม่กันมากๆนะคับ แกให้เรามามากมายละคับ

ประทับใจมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้