+++ อีกไม่นาน จะนอนดูดาวแล้วครับพี่น้องครับ +++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย FoxStream, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    555

เมื่อวานเพิ่งไปเสียค่าสินสอดกับเถ้าแก่เล็กมาครับ

เดี๋ยวอีกไม่นาน จะนอนดูดาว ขับรถกินลม ชมวิว

จุ๊ จุ๊....

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ตาดูดาว เท้าติดดิน อิอิ

รอชมครับเป็นต่อ

3. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    เอาอย่างงั้นเลยเหรอ เข้าใจอั้นมาหลายเดือนแล้ว แหมปลดปล่อยอากาศบริสุทธิ์ตั้งแต่ห้องเครื่องไปถึงหลังคา แล้วก็เลยไปถึงปากฉลามเลยน่ะพี่เป็นต่อ

รอติดตามการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่ในรอบหลายเดือน

4. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    พักเนี่ยพี่เป็นต่อมาแรงวุ้ย

ยัดเข้าไปแบบเต็มๆๆๆๆๆ

ทั้งชุดน้องมู ท่อน้องมู หลังคาดูดาว กรองเทพๆ

เหลือล้อ พี่ จัดเลย

5. Streamhd

Streamhd New Member Member

28
    0
    0
    สงสัยที่ทำงานใหม่ โบนัสมันงามแน่ ๆ เลย

อย่าลืมเหลือไว้ให้ค่าเทอม น้องปุณย์ ล่ะพ่อคู้ณณณณณ

6. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    มาเที่ยวนี้แรง มากมาก ใจคอจะรีบไปไหนรอคนข้างหลังด้วย อิอิอิ

7. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ชมดาว มหาลัย ตามสะพานลอย กล้วยน้ำไท อะป่าว

ผมใช้มุกนี้มาแล้ว รถติดใต้สะพานลอยดีนัก ชัดๆเลย

อิอิ

8. auikung

587
    9
    18
    โอ้ย มุขพี่เนี่ยเคยได้ยินมานานแล้ว แต่ไม่เคยลองใช้เลย

5555

เพราะหลังคายังไม่มีรูเลย

ค่ารูเอาไว้ชมดาวเนี่ยแพงจัด ของFitร่วมๆๆ สี่หมื่นอะ

ถ้าขับ3Dนะได้ชมไปนานแล้ว

9. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ระวังขี้นกหล่นใส่น่ะ ฮิฮิ

10. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    รอชมครับพี่,,

แต่อยากทราบว่าจะยังเปน M ทอง เหมือนเดิมรึป่าว??? หรือว่าจะเปลี่ยนสี

11. FoxStream

249
    2
    0
    555

ดาวมหาลัยก็น่าสนนะ ขับผ่านทุกเช้าเลย พี่กบ ชอบใช้มุขนี้อะสิ เดี๋ยวต้องลองดูเสียหน่อย

ว่าแต่สเตฟาน จะให้เปลี่ยนเป็นสีไรดีอ่ะ ไหน ๆ ก็จะไปทำหลังคาแล้ว กลับสีเลยดีไหมหนอ

แต่ขาวก็น่าสนเนอะ

ก็เสี่ยเบิ้ม นำไปด้วยชุดน้องมูก่อนแล้วนี่นา

:)

12. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

เอ็มดำ ล้อ เอนอาร์ มีหลังคารู

เหมือนคันเทพ ที่ ผกก บอย เคยเอามาลงงัย

13. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    moonroof นี่มันจะหล่อเข้ากันมากๆกับรถสีขาวนะครับ พี่เปนต่อ

14. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    เอาล่ะสิ พี่เป็นต่อ รอบนี้ผกก.ให้เป็นนักแสดงนำ คนเดียวไปก่อนเลย พระเอกหน้าใหม่มาแรง นาม "เป็นต่อ"

15. auikung

587
    9
    18
    น้านผู้กำกับสั่งแบบเนี่ย พี่เป็นต่อ แสดงเต็มที่เลยจิงมั้ย

16. FoxStream

249
    2
    0
    เสี่ยกบครับ

ถ้าจะอยากไปรับรถวันแม่

จะต้องเอารถเข้าไปวันไหนอ่ะ ฝากถามให้ทีสิ ถ้าเอาไปวันเสาร์ 8 แล้วรับวันแม่ 12 ทันไหม

จะเอาตัวรูเข้าไปให้เค้าเลาะให้ก่อนได้ไหมอ่ะ แล้วค่อยเอารถเข้าไปทิ้งไว้

พอดีวันที่ 11-13 ส.ค. แฟนไปเมืองนอกครับ และ 14 - 16 จะพาครอบครัวไปหัวหิน จะได้รถทัน 14 ไหมอ่ะ ถ้ารับ 12 ได้ก็จะดีครับ เพราะวันอื่น ต้องไปทำงาน รับส่งลูก เช้าเย็น ครับ

ขอบคุณคร้าบบบบ

17. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ครับ พี่คุง

พรุ่งนี้จะโทรไปถามให้ครับ พี่

ปล. พรุ่งนี้จะไปดูน้อง นางฟ้าสีขาว แล้วนะครับ

แต่วันนี้คุยกะคุณสุ แกบอกว่า ทะเบียน 5225 ไม่ให้จะเอาไว้ใส่รถบีเอ็ม

อะครับ ผมไปดูก่อน ถ้าถูกใจค่อยให้พี่คุยให้นะ

ถ้าได้ เจ็ดถ้วน จัดเลย

แต่สงสัย ผมจะโดนยึดสตรีม ก้อคราวนี้แหละ

18. FoxStream

249
    2
    0

ขอบคุณคร้าบพี่กบ

ตอนนี้กำลังคิดว่าจะเอาเข้าไปเร็วหน่อยแล้วล่ะ

กะว่าเอาไปทิ้งไว้อาทิตย์หน้าเลย ให้ชัวร์ ๆ ว่าได้นอนดูดาวที่หัวหินง่ะ เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรไปคุยอีกทีนะ

ว่าแต่ ทำไม เดี๋ยวนี้ ไม่ส่งแค่งวดสองงวด ก็ถูกยึดเสียแล้วหรือนี่ ท่าทางพี่กบเราจะติด Blacklist อิ.. อิ....

19. FoxStream

249
    2
    0
    วันแม่

วันแม่

20. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    อีกไม่กี่ชั่วโมงก้อ หล่อแล้ว พี่เป็นต่อ

21. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    นอนไม่หลับแน่เลย เมื่อคืน

22. Ti For Stream

497
    2
    0
    ตื่นเต้นแทนเป็นต่อ

23. auikung

587
    9
    18
    ตื่นกันเช้าจิงๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้