Meeting NV ระยอง เสาร์ที่ 4 กันยายน 2552 (ครอบครัว พี่น้อง ผองเพื่อน ครั้งที่ 4 )

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย BEEKITTY, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    เนื่องจากมีผู้พลาดกิจกรรมครั้งที่ผ่านมา เมื่อวาน แล้วโทรมาเสียดาย
    เรียกร้องให้นัดครั้งต่อไป ประมาณสิ้นเดือน
    จึงขอความคิดเห็นจากเพื่อนๆ สมาชิก ว่าจะพบปะกันที่ไหนดีเอ่ย
    (คร่าว ๆ คงจะเป็นต้นเดือนกันยายน เสาร์ที่ 4)

คุณอั้ม แจ้งว่า กิน ดื่ม พบปะพูดคุย ริมชายหาด
    (กิน ดื่ม เม้าส์ เมาแล้วหลับ ไม่รบกวนใคร ปลอดภัย เพราะเมาไม่ขับ อิ อิ)

ผมเสนอ เกาะล้าน พัทยา

ท่านใดอยากเสนอที่ไหน ร่วมแจมได้เลยคับ

2. จัดในระยองดีกว่ามั้ยครับ...ประหยัดและสะดวกดีนะครับ.......

3. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    เห็นด้วย ๆ ๆ ระยองเหอะครับ แหลมแม่พิมพ์ ๆ ๆ อิอิ

4. BEEKITTY

216
    6
    0
    จัดไป.......เลย ...... คับอ่ำ อาหารอาร่อยมากๆและถูกด้วยคับพี่น้อง
    ไปกินมาแล้ว จริงจริงนะคะ

5. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    ใกล้บ้าน ๆ เข้าทางเลย อิอิ

6. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ....จะได้ไปมั้ยหนอ

7. ช่าย...ใกล้บ้านดีก่า.....

8. BEEKITTY

216
    6
    0
    กระผมกำลังหารูปเก่าที่เคย ไปมาคือ บุกไซวัลเล่ ต่อด้วยการกินอาหารทะเลแบบ
    มาราธอนจนดึกก็ไม่เลิก รอหน่อยนะจะหารูปให้เจอคับ

9. ระยอง ระยอง ระยอง

10. วันนั้นไปหลงในนิคมอุตสาหกรรมกว่าจะออกมาได้เกือบเช้าเลย ป่านนี้เอกเป็นบ้างหนอ

11. :)................เข้าไปทำไรกันอ่า...............:)

12. แต่..ดู...ดู....แล้วงานนี้คงมะได้เข้าร่วมแล้วล่ะมั้ง....ภรรเมียเข้ากะดึกอ่ะ...เลื่อนไปหน่อยได้ปะซัก..กลางๆเดือนอ่ะ

13.  
  14. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามมาดูคับอิอิอิ

15.  
  16. ไปไหนกันหมดอ่า.......มีตรูว่างอยู่คนเดียวเลยยยยย....

17. BEEKITTY

216
    6
    0
    คุนอ่ำ คุนบอน คุนหลอม คุนคุนทั้งหลายช่วยระบุด้วยว่าไปกันได้ใหม
    ตามวันเวลานัดหมายนะ กระผมจะว่างค่าใช้จ่ายให้ผู้สนใจมาเที้ยวด้วย
    รบกวนทุกๆท่านด้วยคับ ขอบคุนล่วงหน่าหน้า

18. ครับพี่นก.....ส่วนตัวผมแล้ว..ถ้าวันที่ 4 กันยายน 52 ผมคงไม่ได้ไปร่วมอ่ะครับ...เพราะแฟนเข้ากะดึกอ่ะ...ถ้าจะจัดขอเลื่อนไปซักประมาณ วันที่ 14-27 กันยายน 52 น่ะ ช่วงเนี้ยะสะดวกครับ..และก้อขอเสนอว่าจัดในระยองดีกว่าครับ..สะดวก/ประหยัด...แต่ถ้าจะไปเกาะล้านก้อขอเวลาหน่อย...ขอเวลา make money ก่อนอ่ะครับ...ทั้งนี้ทั้งนั้นรอฟังเสียงส่วนใหญ่อีกทีครับ....

19. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    กลับกรุงเต๊บ
    พลาดอีกแว้ว
    :)

20. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
  21. เข้ามาคุยกันเยอะ...หน่อยครับ...จาเอาให้ถึง 100 หน้าเหมือนขอนแก่นเค้าอ่ะ...

22. เดี๋ยวตามให้ครับ

23. เห็นมะ...ปรากฎกายมาแว้ววววว...1 ท่าน....

24. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    Hello Everybody

Go!! Go!! Go!!

ไปด้วยครับ หนุกหนาน กันเถอะครับ อิอิ

25. ไป.....กัน........ไป......กัน.....เอิ๊ก...........

26. BEEKITTY

216
    6
    0
    วันใหนก็ได้ ขอให้ตรงกับวันหยุดยาวๆผมเป็นคนรักครอบครัวอย่างมากๆๆ
    จะได้ไปกันเป็นครอบครัวที่อบอุ่นจริงไมผีหนุ่มคะ

27. ผมก้อรักครอบครัวเหมือนกัน......(ไปไหนถ้าเมียมะได้ไป....มันก้อไปมะได้อ่ะครับ)

28. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ผมเป็นสมาชิกของหม่ำจ๊กม๊กตัวจริงครับ
    ชมรมคนรักเมียคับ

29. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    That Right!!

ถูกต้องคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ

ผมก็รักครอบครัววววววววววววว

จริงไหมจ๊ะ ที่รัก.....................อิอิ

30. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0

ฟังดูแปลกๆ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้