ขอถามเรื่อง 4 ลิ้นโตโยต้าคร้าบบบ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย gri, 14 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    อยากทราบครับว่า ที่ตัวบอดี้ของลิ้น 4 ลิ้นนั้น (ไม่นับท่อไอดีที่เหลือ)
    มีหัวฉีดฝังมาให้เลยหรือเปล่าครับ

และถ้ามี หัวฉีดมันเป็นแบบ โลว์ โอม หรือ ไฮ โอมครับ

---------------------------------------------------------------

ลิ้นที่ว่า จำได้แต่ว่าเอามาจากเครื่อง 4A ครับ
    แต่มันอยู่ในรหัสตัวหลังอะไรผมก็ไม่รู้เหมือนกัน

ขอบคุณครับ

2. ngek_305cm

ngek_305cm New Member Member

37
    1
    0
    รหัส 4a-ge 20v มีหัวฉีดฝังมาให้แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้