ถามหน่อยครับมือเปิดประตูด้านนอก ราคาอันเท่าไร ทั้งของแท้ ของเทียม และของแท้มือสอง ว่าอะไรเท่าไรอะไรด

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 14 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ขอบคุณครับ

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ของเทียมไม่แนะนำครับ กรอบง่าย แตกง่ายมาก ใช้ได้ไม่นาน ไม่คุ้มค่าทำสี

ของแท้ ก็เลือกตามงบเลยครับ ว่าจะของใหม่ หรือมือสองยี่ปุ่น

ของใหม่ ต้องลองโทรถามราคาที่ศูนย์ หรือ ysc ดูครับ

แต่ของแท้มือสอง ราคาประมาณ 300-400 ต่อชิ้น

3. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ขอบคุนครับ

ขอบคุนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้