ผ้าเบรคเดิม คูเป้ กับ h22a เหมือนกันไหมครับ (ต่อในกระทู้)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย knifez, 20 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. knifez

knifez Member Member

126
    0
    16
    ถ้าไม่เหมือนกัน ผ้าเบรค h22a หาซื้อยากไหมครับ มันตรงรุ่นกับรถรุ่นไหน ในบ้านเราหรือเปล่า เช่นผ้าเบรค r32 33 ใช้ของ vigo 4wd ได้ ประมาณนนี้อะครับ

มียี่ห้อผ้าเบรค แนะนำไหมครับ

ขอบคุณพี่ๆ ด้วยครับ

2. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ไม่ เหมือน

ผ้าเบรค h22 หา ง่าย บอกของ พรีหลุด

ผ้าเบรค National

ลองดู ส่วนลดแล้วกันครับ

ของผมได้ 15 %

แต่ใน net บางเจ้าผมเคยเห็นถูกเหมือนกัน ลอง หาดูนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้