รถผมล้อแม็ก16ยาง45 วิ่งได้140เองพี่ผิดปกติอ่ะป่าวครับ เครื่อง1600หัวฉีด เกียร์ธรรมดา...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ ยู เอ็น อั๋น, 12 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมล้อแม็ก16ยาง45 วิ่งได้140เองพี่ผิดปกติอ่ะป่าวครับ
    เครื่อง1600หัวฉีด เกียร์ธรรมดา มีหลังคาด้วย ออกตัวต้นอึดมาก ปลายขึ้นช้า อยากทราบว่าผิดปกติหรือเปล่าครับ

1. อยากขายแม็กหรือเปลี่ยนกันก็ได้ แม็กผม spoonสีดำขอบ16

2. หรือว่าผมคิดไปเอง..?แต่ตีนปลายกว่าจะถึง140นะพี โคตรเหนี่อยเลย
    อยากรู้เดิมๆเค้าวิ่งกันได้เท่าไรครับถึง160ใหมครับ แล้วที่ว่าแม็ก16เนี่ย ไมล์เพี้ยนหรือเปล่าครับ???

3. 555+อยากหล่อก็ทำใจ ชิมิ ชิมิ

4. รถเดิมพี่ๆวิ่งได้เท่าไรครับ...อยากรู้จัง

5. Prince Iitt

Prince Iitt Guest

0
    0
    0
    ไม่ผิดปรกติครับ มันเหมือนบรรทุกของก็เลยอืด ๆ หน่อย

6. ขอบคุณครับ..จะได้ไปเปลี่ยนเป็น15ดีกว่า..อิอิ (อยากแรง)

7. ว้าว..แรง

8. Nv มีสปริงโหลดขายใหมครับ หน้า-หลัง
    ซื้อได้ที่ไหนครับ
    ไม่อยากตัดสปริงเดิมครับ

9. เท่าไรครับ..ขายที่ไหน

10. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    จะเชื่อ ไม่แล้วแต่ครับ ของผมวิ่ง เกือบ185 เกือบ 190 นะครับ

11. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    แม๊ก 17 ท่อไอดีมิเนียม +กรองเปลือย

12. Tomorn Pukesorn

Tomorn Pukesorn Guest

0
    0
    0
    จริงมันอาจจะวิ่งเร็วกว่านั้นนะ ขนาดวงล้อเปลี่ยนทำให้ไมล์มันเพี้ยนครับ

ล้อ15 เครื่องหัวฉีดเดิมๆที่ได้มา ไม่ได้ทำไรเลย 150 เอง ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้