อย่าพลาดงาน Honda Click-i Reggae on the Rock

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Ea"RT"h, 28 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ?ҹ Honda Click I Reggae on the Rock

?ѹ??? 8 ?ԧ?Ҥ? 2552

ʶҹ??? ?Ҵ???ӽ???˹?? ?ѧ??Ѵྪú???

??ǧ??ͤ ??? ǧ Ska & Reggae

??? 12 ǧ???¡ѹ ?????͡?ӷ???? ?Big Ass / ModernDog / Playground / Klear / Plastic Surgery / SIX C.E. ??? The Mousses

??ҹ???????? ?ӷ???? ?T-Bone / Sriracha Rocker / Teddy Ska Band / Jofax ??? Madagascar 11 Circle

???? 14.00 ? 24.00 ?

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ทำไม ในกรุงเทพ มีน้อย น่าจะจัดบ้าง

3. Poomee

Poomee New Member Member

34
    0
    0
    เดี๋ยวนี้งานจัดกระจายตามต่างจังหวัดมากขึ้นทุกค่ายจริงๆแหล่ะครับ .....
    จะว่าดี ก็ดีตรงได้ออกไปที ก็ไปเที่ยวด้วย อย่างงานนี้จัดที่ชะอำหนิ..

เอารูปโปสเตอร์งานมาฝากครับ.. มีแผนที่ด้วยสำหรับคนที่สนใจ กัน

4. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    งานนี้ผมไปครับ มีใครไปบ้างไหม

งานที่แล้วก็ไปมา ที่หัวหิน

5. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    อยากไปแต่ไปรถไรเนี่ย

6. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ขี่มอไซไปกันไหมคับ ไปกัยร้านส.พระปิ่นคนละ400บาท

ขับรถไปแล้วตอนกลับเอารถขึ้นรถบรรทุกกลับคนนั่งรถบัสคับ
    400นี่รวม น้ำมัน อาหาร ที่พัก ประกัน ของแจกนิดหน่อยย
    จำกัดแค่20คันคับ

7. pep

916
    1
    0
    กำหนดการงานคาราวานกรุงเทพฯ-ชะอำ 8-9 สิงหาคม2552

วันเสาร์ที่ 8 สิงหาคม 2552 7.30น .

สมาชิกรวมตัวกันที่หน้าร้าน ส.พระปิ่นฯ ทานอาหารเช้า(ข้าวต้ม,กาแฟ)

7.45น. ออกเดินทาง ตามเส้นทางที่กำหนด

(แวะเติมน้ำมันและสถานที่ท่องเที่ยวที่เดินทางผ่าน)

12.00น. หาสถานที่รับประทานอาหาร ก่อนเข้าที่พัก

13.00น. เช็คอินฯเข้าที่พัก พักผ่อนตามแต่ละท่าน

15.00น.เข้าสู่งานคอนเสิร์ต..

18.00น.รับประทานอาหารเย็น ดื่มด่ำกับความสนุกในงานตลอดคืน

24.00น. พักผ่อน ราตรีสวัส

วันอาทิตย์ที่9 สิงหาคม 2552

8.00น.ทานอาหารเช้า พักผ่อนท่องเที่ยวตามอัธยาศัย

10.00น. ออกเดินทางกลับ

12.00น.พักทานอาหารเที่ยงกันระหว่างทาง

16.30น.เดินทางถึงกรุงเทพฯ(โดยประมาณ)

กำหนดการและขั้นตอนอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามสถานการณ์ และสถานที่นั้นๆ การตัดสินใจขึ้นอยู่กับเจ้าหน้าที่ที่จัดงานร่วมกัน

ขั้นตอนและวิธีการสมัคร

เอกสารที่ต้องใช้(เพื่อการทำประกันอุบิติเหตุ)

1.สำเนาบัตรประชาชน(ผู้ขับ,ผุ้ซ้อน)

2.สำเนาใบขับขี่(ผู้ขับ)

3.สำเนารถ

กรอกใบสมัครได้ที่ร้าน ส.พระปิ่นฯ

ค่าสมัครท่านละ 400บาท(ทั้งผู้ขับและซ้อน)

กำหนดปิดรับสมัครถึงวันที่ 3 สิงหาคม เท่านั้น

ไม่เกิน 20 คัน สิทธิที่ท่านจะได้รับดังนี้..

เสื้อยืดท่านละ 2 ตัว ,น้ำมันรถฟรีตลอดการเดินทาง,อาหาร 5

มื้อ,ที่พักฟรี 1 คืน(นอน2คน) ,ประกันชีวิต,ประกันอุบัติเหตุ

รายละเอียดตามนี้ครับ ถ้าไม่ลงชื่อในกระทู้ก็ให้รีบมาสมัครครับ

ติดขัดประการใด 02-4341595

อยู่ไกลมาสมัครไม่ได้แต่จะไปด้วย มีวิธี โทรบอก พร้อมโอนเงิน

แฟกซ์เอกสาร

ใช้ได้เหมือนกัน

ไปด้วยกันใจเดียวกัน ใจถึงใจ

ZZZแอบก็อบเค้ามาคับ แต่เค้าก็ชวนผมไปนะZZZ

8. pep

916
    1
    0
    ใครจะไปเด๋วเจอผมแน่

9. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ผมขับรถคันในรูปไปครับ

ถ้าเจอก็ทักทายนะครับ

10. pep

916
    1
    0
    ถ้าเจอจะเอาเหรียญไปขูดนะคับ

555+ล้อเล่นๆ

ผมขี่มอไซไปกะทีมส.พระปิ่นคับ

11. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    เตรียมตัวๆๆๆๆๆ

12. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ออกจากบ้านแล้วนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้