evening at the sea

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tee kmit, 10 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ชมๆๆภาพบรรยากาศน่ะคร้าบ

2. tee kmit

281
    4
    0
  3. tee kmit

281
    4
    0
  4. tee kmit

281
    4
    0
    พร้อมกันแล้วไปต่อ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2009
  5. tee kmit

281
    4
    0
    สนุกกันไป

6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    สมาคมแม่บ้าน MiNoRi นี่น่ารักกันทุกๆคนจิงๆนะเนี่ย

7. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    มันส์ดีครับ คนเยอะมาก

ขอบคุณ คุณสุธี สำหรับภาพสวยๆ

8. ดีครับ หนุกดี หมูย่างนมสดอร่อยมาก ไปทะเล แดกหมู อืม ปลาหมึกก็อร่อยมากๆ งงๆ พวกที่ไป งง อ่ะดิ่ ไปกินหมึกตอนไหน ไปถามประธานเอา อิอิ ไปซุ่มกันอยู่ คนเยอะไปหน่อยทำให้เราไม่เห็นศิลปินเลย ได้ยินแต่เสียง แต่เราก็สนุกกันเต็มที่
    ขอบคุณเพื่อนๆที่ชวน ขอบคุณภาพสวยๆจากสุธี ช่างระดับโลก ขอบคุณคนขับรถด้วย ท่านอาท กะแฝดโค้ก ขอบคุณอาจารย์ราชภัฏที่ไม่ไปสอนวันเดียวกะที่กูหยุด สบายไป ขอบคุณเบียช้าง+ L&M เขียว ไปด้วยกันทุกที่ อิอิ มันส์มากครับ ครั้งหน้าไปอีก....
    ปล.เกือบลืมเลย ขอบคุณพี่แด๊ก Big ass ที่ทำให้กูและเพื่อนๆบางคน ซึ้งจนแง แม่ง สาดดดด !

9. Nat_mo

781
    15
    18
    กุว่าจะดักตีหัว พี่แด๊ก เนี่ย ไม่น่าทำอย่างงั้นหรอก

ไม่น่าจิงๆ

10. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    สนุกมากมาย ญ เยอะ เทยเพียบ 555
    โอกาสหน้าไม่พลาดอีกแน่นอน
    ขอบคุณรูปสวยๆจากสุธีระดับโลกด้วยคราบ

11. tee kmit

281
    4
    0
    ยังไม่หมดครับ ต่อๆๆ

12. tee kmit

281
    4
    0
    เริ่มสนุกกันแย้ว เย่ๆๆ

13. tee kmit

281
    4
    0
  14. tee kmit

281
    4
    0
  15. tee kmit

281
    4
    0
  16. tee kmit

281
    4
    0
  17. Nat_mo

781
    15
    18
    ท่า หูกระต่าย นี่ต้องยกให้ท่านอาทคนเดียวจิงๆ

หน้าได้อารมณ์ สุดๆ

18. tana_art

267
    5
    18
    ท่าหูต่ายเนี่ย ดูดิ ดูดีทุกท่าน 555
    แล้วถ้าไม่มีแอลกอฮอลในสายเลือดคงไม่น่ารักกันได้ขนาดนี้ล่ะมั้ง
    แต่ทำไมนอกรอบโซนรามอินทราทำไม่ได้ก็ไม่รู้ 555

แต่งานนี้เพื่อนแยะมาก อิอิ

19. เพื่อนแยะหรอท่านอาท ได้เพื่อนใหม่เป็นกะเทยด้วยนิ่ อิอิ
    ปล. ตกลงว่ามันเป็นเส้น หรือเป็นแผง อ่ะ กรั่กๆๆๆๆ ชอบจิงๆประโยคนี้

20. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    555 หนุกครับๆ

21. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    น่าสนุกจังงับ

22. tana_art

267
    5
    18
    เรื่องเทย สงสัยช่วงนี้จะเป็นช่วงขาขึ้นของผมซะงั้นเนี่ย
    ส่วนเป็นเส้นหรือเป็นแผงนี่คงต้องมาดูเองแล้วแหละท่าน แต่ให้ดูได้แปปเดียวนะ เดี๋ยวคนตกใจ 555

23. tee kmit

281
    4
    0
    555+ มีขาขึ้นด้วยนะเรื่องเทยเนี่ย อิอิ ฮาว่ะ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้