Club Si

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย THACHAPAPHAT, 20 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    ตอนนี้ผมน้องใหม่ ถือว่าผมเป็นสมาชิกของคลับ คูเป้หรือยัง แล้วมีทติ้งจัดกันที่ใหนหรอ แล้วสติกเกอร์ผมมีสิทธิ์ได้มั้ยครับ(อยากได้มากเลยคับ) แต่บางทีผมทำงานอ่ะจะมีเวลาเข้าร่วมหรือป่าว

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    การเข้ามา พูดคุย ใน บอร์ดนี้ และใช้ รถ civic coupe
    ก็ถือว่าเป็นสมาชิกแล้วครับ แต่การ จะได้ สติกเกอร์ club si
    ต้องมีเงื่อนไข นิดหน่อยครับ เช่น มา meeting กัน
    มาคนรู้จัก คุณบ้าง พอสมควร

ปล. ไม่ต้องตั้งกระทู้อะไรเยอะแยะครับ
    เอาไว้ ตั้งเพื่อ ถามอะไร ที่สงสัย จริงๆดีกว่าครับ
    จะมีคนช่วย ตอบในสิ่งที่คุณอยากรู้ บอร์ดเรา คอยช่วยๆ
    เหลือกันตลอดอยู่แล้วครับ

3. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    หวัดดีคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ

4. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ตามพี่เค้าเลยคับผม

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ตามพี่เค้าครับๆๆๆๆๆๆ

6. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    ตามที่ลูกพี่ใหญ่แจ้งเลยครับ อ๊อด ๆ จักกิ้งแกร๊ด ๆ

7. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ยินดีด้วยค้าบบบบบ พึ่งซื้อเหมือนกัน

8. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เหอๆๆ

9. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    หวัดดีครับ ตามที่พี่เบสว่าเลยครับ ^^

Joice++Jum

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับค่ะ เข้าไปตอบกระทู้ สมุดโทรศัพท์และวันเกิดด้วยนะค่ะ

การได้สติกเกอร์หรือไม่นั้น อยู่ที่การเข้ามาทำความรู้จักกับเพื่อนๆในคลับ

คงจะมีมีตติ้งสักครั้งที่คุณได้มีโอกาสเข้ามาร่วมสนุกกับพวกเราได้แน่นอนค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้