Meeting จ้า Meeting

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    เดือนนี้เงียบเป็นป่าช้าเชียว ที่บ้านมีปฏิทินกันมั๊ยเนี่ย เสาร์นี้แล้วนะ

ช่วยกันดันหน่อยคับ ช่วงนี้สมาชิกใหม่เยอะนะ น่าจะมาปรากฎตัวกันบ้าง

ช่วงนี้เห็นเงียบๆกัน ไม่รู้ว่าซุ่มหรือซ่อมรถกันอยู่ 555

เอ้า รายงานตัวกันหน่อย ส่วนที่ไหนค่อยว่ากันเพราะนึกไม่ออกเหมือนกาน อิอิ

2. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ที่ไหนครับถ้าไม่ไกลนักก็อยากจะไปครับ

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เสนอสถานที่กันหน่อยครับ

แถบไหนของเมืองก็ได้ ขอให้มีจอดรถสะดวกครับ

ให้เวลาอีก 2 วัน ไม่งั้นจับหักคออีกนะ อิอิ :D

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    MAC แจ้งวัฒนะครับ ขอเสนอ

ปล. งานนี้ใครเป็นหนี้ใครนำเงินไปจ่ายกันเลยนะครับ

ของผม ... มีRคันขาว Rคันทอง และPคันขาว 2 + 0.1 + 1.5

5. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    แถวนครสวรรค์เป็นงัย กว้างดีนะ 240 เองจาก กรุงเทพ นำเสนอครับ

6. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ตอบกันแต่บอร์ดเนี้ย..น่าน้อยใจยิ่งนัก..

7. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    คริสตัน พาร์ค เลียบมางด่วนปะ

8. shooting23

167
    0
    0
    เยี่ยมๆ ที่คริสตัน พาร์ค ดีครับบรรยากาศดีคับ ผมหนึ่งเสียงครับ

9. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ไอเดียดีวะ

10. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ต้องขอดูเกียร์ก่อนครับ.....เปลี่ยนแล้วจาเสร็จทันรึป่าวเพราะบังขาดแท่นยางเกียร์บนอยู่เลยครับ.....ปวดหัวจิงๆ...เฮ้อ.......

11. RISA

247
    0
    0
    ไปตอบบ้านใหม่กันบ้างนะจ๊ะ คนทำน้อยใจตาย

สถานที่ปิดโหวตวันพฤหัส ม่ายงั้นมัดมือชกอย่างที่ตามบอก

บอกแล้วประชาธิปไตยไม่มีที่คลับนี้ 5555

12. RISA

247
    0
    0
    ไม่มีรถก้อมาได้ค้าบ ขอให้มาเหอะ :)

13. Romeo_R11

Romeo_R11 New Member Member

46
    0
    0
    ไปด้วยยยยยยยยย

14. shooting23

167
    0
    0
    มีบอร์ดใหม่ด้วยหรือพี่หม่อม... ไม่ยักกะรู้ แล้วบอร์ดที่ว่าอยู่หนใดครับ

15. mommamz

964
    4
    0
    http://www.primeraandpresea.com

ตามลิงค์ไปได้เลยครับ

16. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    meeting คลับเราจะมีสมาชิก 6 ประเภท
    1. ขาประจำ
    2. ขาจร มาบ้างไม่มาบ้าง
    3. ขาใหม่
    4. ขาโจ๋ (รถก้อไม่มี ไปไหนไปด้วย ขอให้มีร้านเหล้า Mcไม่เอา อิอิ)
    5. ขาขาด Post เป็นประจำ แต่มาไม่ค่อยได้ ส่วนใหญ่อยู่ ตจว.
    6. ขาหาย หายไปเลยอยู่ดีๆ ก้อโผล่มา
    ไม่ว่าขาไหนก้อมากันเยอะๆนะครับ :D:D:D

17. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

แหะ ๆ ประเภทที่ 5 คับ...รายงานตัว...แล้วก็ไปไม่ได้อีกตามเคยคับ...อิอิอิ

:p :p :p :p

18. tOon`

2,324
    43
    48
    รถบ้านไปได้ไหมครับ

19. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ประเภทที่4 รายงานตัวครับ

20. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ว่าแต่คริสตัน มันจะมีที่จอดรถป่าว เพราะชอบไปเหมือนกานหาที่จอดรถยากอยู่

21. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ไม่ยากๆๆๆ เอามุมๆเลย

22. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    อืมมมมมมมม น่าสนๆ ใกล้เรือนพระยาด้วย จะได้ซาวน่าซะหน่อย

23. tOon`

2,324
    43
    48
    ไปด้วยเด๊ะ 55+

ได้ข่าวว่าวันจันสอบ

24. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ประเภท5รายงานตัวด้วยครับ

25. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    สรุปยังงัยและก้อแผนที่คร้าบ...??????

26. RISA

247
    0
    0
    ว่าไงคับพี่น้อง ขอสรุปวันนี้ตอนบ่ายเน้อ
    แนวโน้ม คริสตัลพาร์ค ตามเสียงส่วนใหญ่

27. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  28. mommamz

964
    4
    0
    บ่ายแล้ว ได้เวลาหักคอ อิอิ

สถานที่ก็คือ Crystal Park เลียบทางด่วน รามอินทรา-อาจณรงค์

เวลาก็ เย็น อยากให้มากันก่อนพระอาทิตย์กลับบ้าน มากันเยอะๆ จะได้ถ่ายรูปรวมสวยๆ

ใครไปไม่ถูก เข้าไปดูที่นี่เลย

คลิ้กแรงๆ เลยครับ

29. RISA

247
    0
    0
    เอ่อ จะบอกว่า ท่านประธานขาดหลายงานแล้วนะจ๊ะ ช่วยปรากฎตัวบ้าง น้องๆ เพื่อนๆ คิดถึง
    ขอเช็คชื่อเท่าที่จำได้ก่อนนะ
    พี่หม่อม
    ตาบุ๊ค
    โอ
    ปอ R11 กับ ป๊อบ P11 มากันคนละคันนะ รถจะได้เยอะๆ 555
    พี่ยุทธ เจ้าบ่าวหมาดๆ
    แลป รถสีขาวคันใหม่ มาเร็วๆนะ จะได้จับผิดช่างสี อิอิ
    พี่พันเอก
    ปอ R10 กลับมาทันมั๊ยเนี่ย
    พี่ป๊อบ ประธาน
    เอก
    วิน
    พี่โจ
    ตูน เอารถบ้านมาด้วยนะ
    ป๊อบ R11 รถเสร็จยังอ่ะ
    กิ๊ฟเล็ก
    กิ๊ฟใหญ่ post บอร์ดใหม่แล้วนะ ช่วยมาด้วย
    ตาม อันนี้ขาประจำ ไม่ต้องตามก้อมา อิอิ
    นับไปนับมาคนเยอะนะเนี่ย อ้าวลืมนับตัวเอง หนุ่ย R11 จ้า
    เป็น 19 คัน วานใครมานับต่อที

30. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ถ้าฝนตก แดดเปรี๊ยง จะไปนัดรอที่ร้านไหนแจ้งด้วยครับ เพราะคริสตัลมันมีหลายร้าน เดี๋ยวหลงไปเรือนพระยากับคุณ white r11 ด้วย อิอิ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้