คุณพ่อเหน่งคือ,..นักแข่งคนนี้เอง

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 4 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ตี๋เหน่งครับ...พี่ต้องขอโทษนะที่เอาความลับมาเปิดเผย..เรื่องคุณพ่อนะ...

เห็นเพื่อนๆพี่ๆน้องๆอยากรู้กันว่าเป็นใคร....

Mr. Danny stacy chau

นักแข่งรถมืออาชีพของ ฮ่องกงนั้นเอง.....ทีนี้จะได้รู้ว่า ลูกไม้หล่นไม่ใกลต้น...

อยากรู้รายละเอียดต้องถามเหน่งเองนะครับ..รู้แต่ว่าตอนนี้ยังคงแข่งรถและเป็นผู้จัดแข่ง รายการ AFOS นั้นเอง......

2. lek_k20a

lek_k20a New Member Member

20
    0
    0
    สุดอะครับ พี่เหน่งหล่อเหมือนกันเลย

3. Hello Maemay

Hello Maemay New Member Lady Member

25
    0
    0
    ......

:eek: โห....หน้าเหมือนกันอย่างกับแพะเลย:D :D :D

4. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    really

จริงหรือครับ ที่ คุณพ่อ tee neng ranault คือ คุณ danny นักขับชาวฮ่องกง สมัย 20 ปีที่แล้ว ที่ประลองฝีมือ กับ ทีม ยนตรกิจ

มิน่า ล่ะครับ คุณ tee neng หน้าถึงเหมือน ดาราฮ่องกง เดวิด เจียง ที่เป็นรองแค่ Bruce Lee คุณไก่ หารูป เดวิด เจียง มา post ให้ ดูซิครับ 5555

5. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :D สุดครับสุด พี่เหน่งเรานี่สุดจริงๆ

6. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    นี่มัน..................

7. Thana Thanakul

0
    0
    0
    video

ผมไม่แน่ใจว่า มี เทปบันทึก การแข่งขัน ที่ k.Danny ขับหรือเปล่าครับ จะไปหามาแบ่งให้ เพื่อนๆ ดูนะครับ ตกลงว่า ของจริง หรือ pyroman ภาคสอง ครับ

ต้องโทษ คุณแก๊ป นะครับ เพราะ ทำให้ผมต้องถามอะไรแบบนี้

ขอฝากเป็นศิษย์ คุณ danny ด้วยครับ

8. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek:
    โห...นี่เรื่องจริงหรือครับนี่:eek: :eek: :eek:

9. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    เพิ่งรู้นะเนี่ยว่า ปะป๊าเหน่งชื่อแดนนี่ ปกติเห็น คุณแม่เหน่งเรียก ว่าเชา

10. hnun

406
    10
    0
    บางที ก็เรียกเหน่ง ว่า เชา เชา

11. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    หรือไม่ก็ เรียกเหน่งว่า นิกเชา

12. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ummm

แล้วตกลงว่ามันจริงหรือเปล่าเนี่ย งงจัง ใครก็ได้ ลองโทรไปบ้าน ตี๋เหน่ง แล้ว ขอพูดกับคุณแดนนี่ สเตซี่ เชาว์ ดูซิครับ

หรือ ส่งแมวมองไปแอบดูหน้าบ้านก็ได้ 55555555

13. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ผมว่าชัวร์ครับ ไม่งั้นเจ้าตี๋เหน่งต้องเข้ามาพิมพ์อะไรต่อมิอะไรในกระทู้นี้แน่ๆ

ส่วน R32 + 8 pot + 10 สูบ อันนี้มั่วนิ่มตั้งแต่เริ่มพิมพ์คำว่า 8 pot เข้าไปแล้ว

ถ้าบอกสัก 6 pot อาจจะโดนเด็กมันอำไปแล้ว

14. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    โอโฮ้พระเจ้าจอด !!!! มันยอดมาก

นอกจากคุณปั้น คุณณัฐวุฒิ ที่ผมนับถือฝีมือการขับรถ ยังมีคนนี้แหละที่ชื่นชมอีกคน ยิ่งได้รู้ว่าเป็นท่านพ่อ
    ของเหน่งแล้วด้วย ยิ่ง พระเจ้าจอดไปกันใหญ่ โอ้...ที่สุดของที่สุด (ยิ่งกว่าความสัมพันธ์ ของเต้ยกับบอยซะอีก):D

15. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    มิน่า ผมคุ้นๆว่าหน้าตาเหน่งคล้ายใคร ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊าบ ตี๋เหน่ง

ปล. แม่เหน่งเรียกพ่อเหน่งว่าไรกันแน่???
    a) Chau
    b) Chau Chau
    c) Nik Chau
    555555+

16. Toey_PRC

699
    1
    0
    พี่หนูคร้าบบบบ เล่นผมเลยนะครับพี่ ระวังเจี้ยวขาดนะพี่ ผมกุมข้อความอะไรบางอย่างไว้พี่ เตรียมส่งถึงมือผู้รับอยู่นะพี่ มันยิ่งอยากแจ้งแถลงไขเต็มทนซะแล้วสิ
    :cool: :D :cool:

17. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    cool - down.

เย็นไว้..โยม เย็นไว้.. อย่าเพิ่งนำเรื่องฟ้องศาล เดี๋ยวช้างใหญ่ จะหาชีวาวาย :eek:

cool ...cool นักบูญแห่งรัตติกาล ผู้มีใจอันบริสุทธิ์ :cool:

18. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    :rolleyes:

19. hnun

406
    10
    0
    อันนี้ มันก็เป็นเรื่องของ ผู้กุมความลับ กับผู้กลัวความลับรั่วใหล

ตกลง มันเป้นเรื่องเกี่ยวกับอะไรอ่ะ จะได้ ช่วยปิดให้แซดเลย

20. Thana Thanakul

0
    0
    0
    อืมมมม

ลับลมคมนัยกันยังไง ชอบกล แฮะ

21. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    มันจะมีเรื่องอะไร นอกจากเรื่อง "กาละแม" ....อุ๊ปส์....

22. Thana Thanakul

0
    0
    0
    อึ๋ยยยยยยย

ยิ่งอ่านยิ่งคันไปทั้งตัว อึ๋ยยยยย ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น
    ไกลลิบลับเลยล่ะครับ

23. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เอาหล่ะซิโว้ย ตี๋เหน่งเจอพี่ธนา สอยซะแล้ว :eek:

24. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    คุณกิตตินี่สุดสุดจริงจริงผมไปค้นเทปเก่ามีคุณพ่อตี๋เหน่งอยู่กับคุณแม่ตี๋เหน่งเดินจูงคุณตี๋เหน่งสมัยเด็กเด็กอยู่ด้วยแล้วจะเอาไปเปิดให้ดูครับ

25. Thana Thanakul

0
    0
    0
    sheep

โธ่เฮียชัย ไว้ต้องหลอกคุณไก่มาขับคาร์ท สัก 10 นาที แล้วพวกเราช่วยกันดันเข้ากองยางข้างเสา (สงสัยเสาล้ม) ตี๋เหน่งหน่ะ เห็นบันไดที่คุณไก่ทอดไว้ให้ เลยพลอยโจน ตี๋แก๊ป ก็เชียร์ลีดเดอร์เก่า เชียร์ไป เต้นไป ซะเห็นภาพ

ฮึ เนี่ยเขาเรียก เจียะป้า บ่ สื่อจริงๆ ใช่ไหมครับ เหน่ง สเตซี่ เชา

26. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ต้องมีสักวันที่คุณไก่ ลงมาขับสาดเล่นด้วยกัน

27. hnun

406
    10
    0
    :eek: :eek: ความลับแห่งยุทธภพ กำลังจะเปิดเผยแล้ว:eek: :eek: :eek:

28. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    เผื่อยังมีคนไม่รุนะคับ

ไคเจอ คุนตี๋เหน่งที่สนาม ถือกะดาษปากกาฝากไปขอลายเซ็นได้นะคับ
    ผมได้ลายเซ็นยอดนักแข่งมาแล้ว1อัน

ขอบคุน คุนตี๋เหน่งมากกๆ คับ

29. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    555 จัดไป...ตั้งแต่ปี06ยังกลับมาได้ ให้เขาเลยจริงๆ ดังเช่นการกลับมาขอ ชูที่มาแทนมาสซ่า

30. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    ตามนั้นคับพี่อมร ชูมี่ยังกลับมาได้....

...และเผื่อบางท่านอาจยังไม่เคยเห็นหน้าค่าตา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้