รบกวนสอบถาม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย creation, 18 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. creation

creation Guest

0
    0
    0
    ถ้าเราจะเอาถุงเกียร์ธรรมดามาใส่กับเกียร์ออโต้จะได้ไหมครับ
    แค่เอามาใส่เฉย ๆ อ่ะ ครับ มีใครเคยทำมั๊ยครับ

2. noom_04

noom_04 New Member Member

78
    3
    0
    ใส่ได้ครับ ถอดแป้นเกียร์ auto ออกแล้วเอาถุงเกียร์ใส่เข้าไปเลยครับ
    ถ้าจะให้สวยเปลี่ยนหัวเกียร์ด้วย เมื่อก่อนผมใส่อยู่เปลี่ยนหัวเกียร์เป็นทรง spoon
    แต่ตอนนี้ถอดออกแล้ว ถ้าสนใจผมขายต่อให้ครับ

3. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    จะหลอกตัวเองทำไมคร๊าฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้