มีเรื่องสอบถาม ชาวEK ที่เชียงใหม่หน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย woon_why, 14 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    รู้จักร้าน CM.MUFFLER เชียงใหม่ท่อพัก ของเฮียชาติ ป่ะคับบ
    ที่อยู่แถวๆ ถ.โชตนา ต.ช้างเผือก อ.เมือง จ.เชียงใหม่ อ่ะคับ

พอดีไปเห็นว่าที่ร้านพี่เค้า มี Header เหล็กชุบเลส ขายอ่ะคับ
    สนใจจะสั่งแล้วให้ เฮียเค้าส่งมาให้ที่ กทม. แล้วเอามาใส่เอง

เลยอยากถามว่า ใส่แล้วจะวิ่งดีขึ้นกว่าเดิมเยอะไหม? อ่ะคับ

รถป๋มเป็น ตัว Lev เครื่อง Vtec / Auto ตัดแคทแล้ว เดินท่อใหม่2นิ้ว(ตามแนวเดิม) พักกลาง auto jet แล้วก็ ใบฟลายเป็น ใส้ตรงทรงไฮเปอร์ อ่ะคับ

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    มีเกลียวด้วย

3. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    สวยดีคับ ราคาแรงมั้ยอ่ะ :D

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รูปตัวอย่าง อย่างสวยเลยครับ

5. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    สวยอ่ะ ของแคมเดี่ยวหรือเปล่านั่น :eek: :eek:

6. khu50

khu50 New Member VIP

288
    10
    0
    สวยจังเลยคับ ราคาแรงป่าวววว

7. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    สวย น่าสนใจ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

8. woon_why

274
    20
    18
    ราคา 4พัน ไม่รวมส่งคับ เห็น เฮียชาติ แก่ว่า ค่าส่ง อีก 3ร้อยก่าๆ
    ส่วน รายละเอียด อื่นๆ โทรถามเฮียแกเอาเองดีกว่านะคับ เพราะว่าไม่รู้ลายละเอียด อ่ะคับ

เดี๋ยววันจัน จะมาบอกแล้วกัน เบอร์จดเอาไว้ที่ทำงานอ่ะคับ

ปล. ไม่ได้มี ส่วนได้+เสีย กะทางร้านนะคับ พอดีสนใจจะซื้อมาใส่ เลยอยากหาข้อมูลก่อนอ่ะคับ.

ไม่มีชาว EKเชียงใหม่มาไขข้อข้องใจป๋ม เลยเน๊อะ....

9. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    มานั่งรอฟังนะครับ:D

10. woon_why

274
    20
    18
    081-681-0822; 053-215-211 เบอร์โทร เฮียชาติ แกนะคับ
    สนใจ ก็โทรไปถามรายละเอียดกับเฮีย แกโดยตรงเลยนะคับ
    แล้วได้รายละเอียด ดีๆ ก็มาบอกต่อกันด้วยนะคับ

จะได้ ตัดสินใจสั่งซื้อถูกอ่ะคับ

11. EK8777

EK8777 New Member Member

40
    3
    0
    ตัวที่โชว์ในรูป ใส่แคมเดี่ยวคับ
    ส่วนตัวใส่พักปลายที่ร้านนี้....ที่แน่ๆใส่เฮด แล้ววิ่งดีขึ้นแน่คับ

12. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    ร้านนี้งานดีครับ แต่วิ่งไหม อันนี้ไม่แน่ใจอะครับ

จากที่เพื่อนได้ไปทำมาก็บอกว่าวิ่งดีขึ้น แต่ไม่ใช่ EK นะครับ

13. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    รบกวนชาว EK เชียงใหม่ ช่วยดูที่พักแถวๆ วอมอัพให้เด้วยนะครับ สิ้นปีนี้งานฮอนด้าเรคซิ่งเฟรส เจอกาน

14. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    จัดที่พัก ในซายูริให้พี่โสด้วยนะค๊าบ

15. EK8777

EK8777 New Member Member

40
    3
    0
    เจอกาน....เจอกานคับพี่ พี่

16. PIZZAMAN

PIZZAMAN New Member Member

13
    1
    0
    พี่โส นี่เน้นเลยเนาะ แถว วอมอัพ เหอๆ มีแอบแฝงป่าววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้