เอามาฝากลุงๆครับ จะไปแก่งกระจานกัน

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย 1ST, 7 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=WiaFmctTwyI[/media]

ขอให้เดินทางปลอดภัย และขับกันให้สนุกเลยนะครับทุกท่าน

ปล. ลุงโต้ง บินเผื่อผมด้วย

:D :D :D

แก้ไขล่าสุด: 8 สิงหาคม 2009
  2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิ.... 1 นาที 30 ++

ขอบคุณคับ...

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ........................ทุกงาน..............................

4. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    หลานอย่างผม แวะมาขอบคุณครับ:D

5. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    วิ่งกันเร็วจัง :welcome:

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ก็นะ....... ลุง First ก็ไม่ยอมไปด้วย............

ขอบคุณสำหรับ Link you tube
    ลุงJacky เค้าบู๊เกิ้น.......... อิอิ
    หลานโต้ง คงไปเรื่อยๆ ไม่รีบ!!! ครับ..........:D

7. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0

อยากไปออยู่ครับ แต่ เจ้าถั่วเขียว ต้องการยางใหม่เเล้ว

เดี๋ยวปีนี้ไม่มีผลงาน สปอนอาจจะไม่ค่อยปลื้ม

:sad: :sad:
    ลุงแจ๊คเค้าบอกว่า

เค้าโดนชน เลยเลี้ยวไม่ค่อยเข้า

ขนาดไม่ค่อยเข้านะเนี่ย

8. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    อีกสิบวิ จาไปหาจากไหน???

9. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ยางเหรอ.......... ซื้อเลยลุง First
    ยางดีๆ เยอะค่อทค่อทเลยตอนนี้
    ใช้ล้อ 15 มันดีอย่างนี้นี่เอง.........

อิอิ
    ก็นะ.......... คนชนก็บอกว่า มันล้น มันเกินไปนิดอ่ะครับ (ก็ลุงขับช้า)
    คนถูกชนก็บอกว่า มาชนฉานทำไม ฉานวิ่งอยู่ดี (กรูไม่ให้มึงขึ้นหรอก กรูจาบัง)
    ชิมิ............. :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้