ขอความรู้เรื่องแอร์ ของ mr2 หน่อยคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Disaryfaykiya, 17 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Disaryfaykiya

Disaryfaykiya New Member Member

65
    0
    0
    ผมรู้ สึกว่าตู้แอร์ของรถผมจะรั่ว ไม่ทราบว่าพอจะหาอะไหล่ได้ที่ไหนบ้าง แล้วมีร้านไหนที่พอจะทำได้บ้างคับ :cry:

2. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    คุณหนุ่มมีตู้แอร์เบิกใหม่ขายครับ ประมาณ7-8000 บาท ทำแอร์ร้านไหนก็ได้ครับที่รู้จัก(ไว้ใจได้)
    หรือโทรหาผมก็ได้ครับผมเคยเปลี่ยนตู้แอร์แล้ว 0878325545

3. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    แน่นำพี่รุ่งคคับ

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ยืนยันได้ครับ คันนี้เข้าไปทำแอร์เมื่อไม่นานครับ

5. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    มีครับของเก่าญี่ปุ่นไม่รั่วแน่นอนรับประกันให้ครับ 3500 สวยๆเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤษภาคม 2009
  6. smilechokung

smilechokung New Member Member

9
    0
    1
    ร้านจักรวาลแอร์ โฆษณาในนักเลงรถ ถ้าบ้านคุณอยู่ฝั่งธน ถ้าบ้านคุณอยู่แถบตะวันออกไปหาคุณหนุ่มซีเอสครับ

7. yoMR2

yoMR2 New Member Member

7
    0
    0
    :teeth: -ขอบคุณครับ
    Code:
    [MOVE][/MOVE]

8. AraRick

AraRick New Member Member

78
    1
    0
    แนะนำอู่พี่รุ่งเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้