ภาพงาน Nitto Extream Drag เมื่อคืน โคเทพ รถเทพ ถ้วยเทพ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 16 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ไปถึงสนาม เสียงกระหึ่มมาจากทางด้านโรงอาหาร ด้วยเครื่องเสียงจากค่ายต่างๆ พร้อมสาวๆโคโยตี้ มากมาย มาร่วมให้ความบันเทิง ไปชมกันเลยครับ

สีสรรค์ของงานนี้ จะออกไปทางด้านของเครื่องเสียงซะส่วนใหญ่ เพราะคนดูอดที่จะเดินไปชมกันไม่ได้

ถ้าย้ายการโชว์โคโยตี้ มาอยู่ในแทรค น่าจะดูน่าชมกว่าครับ แต่ก็อีกแหล่ะ งานแข่งก็จะต้องช้าไป

ไม่ให้เป็นการเสียเวลา ผมก็เป็นหนึ่งในคนดูทั่วไปด้วย อิอิ รถไว้ดูรุ่นใหญ่ ไปดูสาวๆก่อนดีก่า เหอๆ

เต้นเก่งๆทั้งนั้น มือถือใครไม่ได้หยิบขึ้นมาถ่าย แสดงว่า มือถือห่วย ถ่าย คลิ๊ปไม่ได้ อิอิ

โปรดดูให้เป็นศิลปะนะครับ ความสวยงาม ดูเพื่อความบันเทิงเท่านั้น

กล้องเทพจริงๆ ถ่ายได้ทั้งหน้าและหลังพร้อมกัน ฮ่าๆ

เผยโฉมนิดนึงน่ารักๆครับ

เจ้าของศิลปะ :D

รถสีสวยๆ แต่งงามๆ จอดเด่นๆ มีรูปแน่นอนในกล้องผม

MR2 สวยๆของทีม LIBERATE

นายเก่ง ขาแม่นแบรคเก็ต

ทีมงานฉายไฟ มันมากๆ ฉายได้สะใจ

น้องชุดเหลือง รู้สึกว่าจะได้รางวัลประกวดเต้นด้วยนะ ก็แหม ดูหลังก็รู้แล้ว ว่าแรง

คนดูนั่งสแตน แต่กลับไม่ดูรถ หันมามองโคโยตี้กันหมด แบบนี้ อันตรายมั๊ยครับ อาจจะคอเคล็ดกันได้นะครับ

เสาร์ไหน มีโคโยตี้ เชื่อดิ เสาร์นั้นคนเพียบ

เต้นกันแบบไม่รู้จักคำว่า เหนื่อย

เอาใจคนที่ชอบดูสาวๆแล้ว คราวนี้มาดูในแทรคกันบ้างครับ กับถ้วยรางวัลเทพ ที่เยอะจริงๆ

ขาแม่นทีม nitto ล่ากันเป็นเรื่องธรรมดากันไปเลย

ระหว่างรอการแข่งขัน และแจกถ้วย ก็มีรถ fairlady จากเรื่อง the fast มาโชว์ เทพมาก

ภายใน

อาจารย์เต้ย เปิดให้เข้าชมกันถึงตัวรถกันเลยครับ

เครื่อง ติดตั้ง supercharger รองรับแรงม้ากว่า 500 ตัว

ไม่รู้จะติจุดไหน เพราะไม่มีที่ติ

ถัง NOS 4 ถัง แค่นี้ พอมั๊ย

สำหรับคันนี้ ส่วนตัวผมได้ดูใกล้ๆ ขอบอกว่า ทุกจุด กี่ล้านหว่าเนี่ย ขอบคุณท่านเจ้าของรถด้วยครับลืมชื่อแระ

อีกมุมก่อนเข้าสู่การแข่งขันต่อ

นักแข่ง bracket เรียกประชุม

โดยอาจารย์เต้ย ชี้แจงกิจกรรม

ถ้วยเยอะมาก จะเยอะไปไหนเนี่ย ถือกันเป็นพวงองุ่นเชียว

เก็บตกในสนามนิดหน่อย

รถหมูรังสิตครับ มีให้ทุกสนาม

รุ่นใหญ่ๆ

MR2 อีกนิด

ให้อีกรูปครับ

ปิดด้วยรูปสุดท้าย ของรถป๊อป ซึ่งจะเห็นอู่ต่างๆ หลากหลายรูปแบบ ไว้พบกันสนามหน้าครับ

เสาร์ 4 จะมีอะไรให้ดู รอชมกันครับ

Robin ถูกใจสิ่งนี้
  2. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    แจ๋มๆๆๆๆๆๆ

3. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ภาพสวยอีกแร้ววว

อิอิอิ

4. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    สวยๆๆ อีกแล้วครับ

5. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ภาพสวยครับ

6. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    สวยครับ ขอบคุณมากๆ

7. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    สวยเหมือนเดิมเลยนะ ขอบคุณคับ

8. dvacoo01

dvacoo01 New Member Member

52
    2
    0
    ขอบคุณครับ สวยงามๆ มากๆๆ

ขอก๊อบไป โพส ต่อหน่อยแล้วกัน

ให้ เครดิต แล้วนะ

ไม่เชื่อดูที่ BoyZa นะ

9. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    งามหลายครับพี่ต้น

10. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    คุณภาพคับกล่อง จิง ๆ

11. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    รูป(โค)สวยเหมือนเดิม นะคร๊าบบ อิอิ

12. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    รูปสวยมากๆเลยครับ แจ๋วๆๆ

13. Per_Supra

Per_Supra New Member VIP

592
    5
    0
    รถสวย.......รูปสวยคับ

14. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับผม :D:D:D

15. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ขอบคุณครับ รูปสวยมากจริงๆ

16. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากคับ รูปสวย เด็ดสะระตี่จริงๆคับ

17. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    พลาดได้งายเนี่ยยยย รูปสวยครับต้น สุดยอดๆ

18. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆคับ

19. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    แหล่มเลย..!!!

20. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ภาพสวยๆอีกแล้วคับท่าน..........

21. moo200sx

moo200sx New Member Racer

62
    1
    0
    ภาพสวยอีกแล้วครับ ขอบคุณครับ ป๋ม

22. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    เข้ามาดูไม่บวกให้ กระไรอยู่

23. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไหนๆๆๆๆ รถ มองไม่เห็นเลย...อิอิ

ขอบคุณมากๆครับ..

24. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ภาพสวย

25. ppakin

ppakin New Member VIP

98
    0
    0
    ภาพสวยๆฮะ

26. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    สวยและมันเหมือนเดิม

27. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวยๆทั้งนั้น

28. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบ โยกๆๆโยกเข้าไปให้มันหลุดโลก

29. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    สวยงามเหมือนเดิม ติดตามผลงานครับ

30. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เห็น(โค)แล้วอยากทำบุญ (ไถ่โค)
    อิอิ...................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้