พี่น้องครับ ชุดเซ็นทรัลล็อคประตูหน้าของ 2 door กับ 4 door ใช้แทนกันได้ป่ะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย My_Mint, 10 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    กล่องเซ็นทรัลล็อคสีขาวๆ ข้างในมีมอเตอร์กับชุดเฟืองขับหน่ะครับ เอาของ 4 door มาใส่กับ Si ได้ป่ะ หรือว่า 2 door ต้องหาของจาก EK9 เท่านั้นอ่ะ แนะนำหน่อยจิ หาของได้แต่ไม่กล้าซื้อ กลัวใส่มิได้ ขอบคุณครับ :)

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ของ si มันเป็นแบบไหนครับ มันก็น่าจะเหมือนกันนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้