ถามหน่อยครับ ใครพอรู้มั่งว่าถ้า B14 ว่างเครื่อง QG18 (นีโอ) ต้องทำไงมั่งครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Lappakorn Wattanasuk, 1 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามหน่อยครับ ใครพอรู้มั่งว่าถ้า B14 ว่างเครื่อง QG18 (นีโอ) ต้องทำไงมั่งครับ

1. รอต่อไปนะ....พี่เขายังกินข้าวไม่อิ่ม...อิอิ

2. ลงได้ ได้ช่างวายสายเก่งๆก็โอ

3. ช่างไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก

4. ขอบคุณครับ...อิอิ...

5. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    ลงได้ครับ แค่เป็นเครื่อง direct coin ไม่มีจานจ่าย แปลงแท่นเครื่อง ถ้าชอบต้องหา สายไฟยกแพเลย จบง่ายครับ ....

6. พี่แจ๊คมีสายไฟยกแพ เลยไหม

7. อาจารย์แจ็คมาเอง....กูรู เอ้ยกูรู้ อิอิ

8. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    น่าจ่ะมีนะคับ.ของเช๊คก่อน.

9. แต่วางแล้วจะวิ่งอืดนะครับ สำหรับ qg 18 อะไหร่บางตัวยากอยู่ ที่สำคัญ เกียร์ชอบมีปัญหานะครับ เรื่องเข้าเกียร์แล้วไม่วิ่ง ข้อดีคือได้ปีเครื่องใหม่นะครับ

10. ผมว่า sr 18 กับ 20 สบายใจกว่าครับผม

11. สายไฟไม่ยากครับช่างผมเดินได้แต่ไม่ค่อยแนะนำ แต่ ถ้าชอบไม่ขัดครับผม

12. ตอนนี้เพื่อนผม ถอดดดดดใจและ...อิอิ

13. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    หา GA ดีกว่าไม่บาน ...

14. ตัวไหนก็จ่ายเป็นหมื่น ต้องพิจารณาและครับจะจ่ายที่หมื่นไหน

15. คือตอนนี้ วางไปแล้ว แต่วิ่งไ้ด้ 3 เกียร์ ....555+++

16. งง เป็นไร อะ

17. น่าจะวายสายไม่ครบนะพี่...อิอิ

18. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ฮ่าๆๆ เจอเกยีร์ไฟฟ้าแน่เลย ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้