ไปได้เวทเทอร์กาดของNVแวน มาของยุ่นแท้ๆมาคู่หนึ่ง....ลองไส่กับกะบะ แล้วมานใหญ่มาก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ ยู เอ็น อั๋น, 1 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปได้เวทเทอร์กาดของNVแวน
    มาของยุ่นแท้ๆมาคู่หนึ่ง....ลองไส่กับกะบะ แล้วมานใหญ่มาก เผื่อเพื่อนๆจะสน.....

1. เดี๋ยวจะถ่ายมารูปมาให้ดูครับ....(แต่ต้องซื้อกล้องก่อน)...อิอิ

2. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    บอกแล้วมานหย่ายจริงๆ อิอิ

3. ได้มาจากรุ่นพี่ในคลับรุ่นใหญ่มาก
    (ใหญ่กว่าพี่แจ็คอีก....อิอิตัวนะ....)
    เค้าบอกว่าเขาเคยอยู่...........

4. Pk Power

Pk Power Guest

0
    0
    0
    รอดูรูปครับ ถ้าแหล่มเดี๋ยวได้หาบ้าง

5. ช่าย....ตีโปร่ง..อิอิ

6. Pk Power

Pk Power Guest

0
    0
    0
    น่าจะดีนะครับ เปิดกระจกได้กว้างขึ้น

เคยใช้แต่ NV ที่ติด เวทเทอร์การ์ด ช่วงนี้ ขับ Sunny อีกคันไม่ได้ติด ฝนตก แง้มกระจกไม่ได้เลย โดนสาดตลอดเลย

7. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ใหญ่ๆหนะดี แต่ถ้าสีทึบ มันจะบังทัศนะวิสัย แนะนำใหญ่ได้แต่ห้ามดำ

8. เดี๋ยวลอกกาว3เอ็มเก่าออกครับ...มีวิธีลอกง่ายๆไหมพี่ๆ ...o_O

9. Teerasit Sintes

0
    0
    0
  10. ลิ้นหน้าดำๆในเว็บอ่ะ...สามชิ้นง่ะ
    เท่าไรครับ พี่แจ็ค...

11. ลิ้นนอกต่อกันชนเดิม หายากนะ มีโอกาศก็สอยไว้

12. กะว่าจะให้ป๋าแจ็คหาครับ.....ของพี่แกเยอะดี

13. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ไม่ตรงรุ่นอะอั๋น ยังหารุ่นไม่เจอเลย

14. ผมกว่าจะหามาได้ 3 ชิ้นเล็กๆ ใช้เวลาหามากว่า 3 ปี หรือหาไม่ถูกที่ไม่รู้

15. หาลิ้น3ปี เลยเหรอพี่ ผมผ่อนรถหมดพอดี...
    สงสัยต้องพึ่งร้านไฟเบอร์ดีก่า....แต่ ร้านไหนดีหล่ะพี่ๆ......

16. มันอาจจะเป็นจังหวะ บางคนหาไม่นานก็ได้แล้ว หาของแท้ตรงรุ่นมาใส่มันได้อารมกว่านะ

17. อยากได้แท้ๆอยู่นะ แต่ผมคงหาเองยากอ่ะ..
    วันหยุดผมแทบจะไม่มีเลยครับ. .รอต่อไป..อิอิ

18. ถ้าไปเดินเจอมาเดี๋ยวเอามาสำรองไว้เผื่อใครอยากได้ อ อิอิ

19. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    สามชิ้น เคยมีมาขายไปไวมาก

พูดให้อยาก...แล้วจากไป..555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้