เที่ยวก็ไปทุกที่ที่มีเวลา แต่เวลางานก็ต้องเป็นงานนะจ๊ะ ^^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 5 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เที่ยวก็ไปทุกที่ที่มีเวลา แต่เวลางานก็ต้องเป็นงานนะจ๊ะ ^^

1. รวมน้ำหนักประมาณ 400 กว่าโล เหมือนโหลดอมซุ้มเลย อิอิอิ^^

2. Ton Nv

Ton Nv Guest

0
    0
    0
    บรรทุกได้มากกว่าที่่คิด

3. ใส่ได้ไม่ติดซุ้ม ^^

4. นึกถึงสงกรานเลยครับ

5. ฉีดยาฆ่าหญ้าในสวนครับ ถ้าสงกรานต์ หลังรถจะโล่งมากครับ อิอิ^^

6. คนอยากเที่ยวแต่ไม่มีเวลาเที่ยว...อิอิ ก็ขับรถเจ้านายไง...

7. เลิกงานแล้วก็เที่ยวได้ เรื่อยๆนะไม่ต้องรีบ^^

8. เข้างาน6:00เลิก5ทุ่มเที่ยงคืนมา3-4 เดือนแล้วครับ...เสา-อาทิด ตีกอลฟตลอดเลยครับ

9. เยี่ยมครับ ไม่ต้องพักผ่อนกันพอดี

10. ขอโทษนะครับ ผมใช้รถผิกประเภท

11. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    แนะนำช่างที่ทำลายข้างรถให้หน่อยครั

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้