มีคำถามมาถามครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    มีเด็กอยู่คนนึงเล่นบาสอยู่เล่นจนค่ำ
    แม่ก็มารับทำไมเด็กคนนั้นจึงโยนลูกบาสใส่หน้าแม่
    ปล.เดี๋ยวตอบกันไปก่อนนะครับแล้วจะเฉลยทีหลัง อย่าซีเรียสนะครับแค่ขำๆ :D

2. BLACK_LUKER

BLACK_LUKER New Member Member

24
    1
    0
    เห็นว่าเป็นห่วง

3. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
  4. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    รอคำตอบ GuRu คร้าบบ (อ๊อดๆ จักกิ้งแกร๊ดๆ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 สิงหาคม 2009
  5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ตามนี้เลยครับ :D:D

6. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0

โห ขั้นเทพนะเนี่ย เยี

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ถูกเลยงับๆ ตามนั้นเร้ย

8. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ...........

เซ็งเลย..............ตอบถูกคนแลกอีกตางหาก.............
    แสดงว่าประเมินสถานการณ์ต่ำไป........เดี๋ยวเอาใหม่....รอแป็ปนะครับ
    ปล.ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาคลายเคลียดนะครับ......อิอิ :)

9. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ซะงั้น คิดเยอะไปไย หมดกานละคราวนี้ (อ๊อดๆ จักกิ๊งแกร๊ดๆ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้