meeting ZONE Non

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tee kmit, 17 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ได้เวลาอีกแย้ว

2. tee kmit

281
    4
    0
    บรรยากาศร้านน่ะครับ

3. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    โห่ไม่ชวนเลย เซ็งวะ

4. ง่าๆๆ ไปกันวันไหนเนี่ย อยากไปอ่ะ sapan bar อดเลย ดีป่าว แพงมั๊ย รายงานหน่อย เพื่อนๆ

5. tee kmit

281
    4
    0
    เราได้โทรหาคุณแล้วน่ะครับคุณฉัตร

6. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เอ้าท่านกลับมาอยู่หอแล้วเหรอ คิดว่าอยู่บ้านเลยไม่ได้ชวนเห็นบ้านไกล

ส่วนท่านฉัตร มึงก็จะเยี่ยวอย่างเดียวเลย ก็เลยต้องอดขี้กะพวกกุ :D

7. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    น้องๆไม่มีชวนเลย -_-

8. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    555 ท่านฉัตรเยี่ยวนาน เลยอดเที่ยว

9. 555+ ผมมีเรียนตอนเช้าหรอก แหมๆ ไม่ได้เยี่ยวนานนะ ไว้โอกาสหน้า ไปด้วย อิอิ

10. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ดีมากสุธี...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้